Cisco GLC-LH-SMD

Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM【Giá tốt】✅Chính hãng ✅Miễn phí vận chuyển✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG®
Cisco GLC-LH-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Module SFP 1GB
  • Part Number: GLC-LH-SMD
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 5,500,000 VNĐ
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-LH-SMD chính hãng...

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP sử dụng với cáp quang Multimodecáp Singlemode với bước sóng 1310nm.

Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ.

Cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-LH-SMD

SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode chuẩn lên tới 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode nào. Khi được sử dụng trên loại cáp đa mode kế thừa, bộ truyền nên được ghép nối thông qua cáp điều chỉnh chế độ. Module quang cisco hoạt động ở bước sóng 1300-nm, dải nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-LH-SMD

Thông số kỹ thuật Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Product

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (μm)

Modal Bandwidth (MHz* Km)***

Khoảng cách (m)

1000BASE-SX

(GLC-SX-MMD )

850

MMF

62.5

160 (FDDI-grade)

220 (722 ft)

62.5

200 (OM1)

275 (902 ft)

50

400 (400/400)

500 (1,640 ft)

50

500 (OM2)

550 (1,804 ft)

50

2000 (OM3)

1000 (3281 ft)

1000BASE-LX/LH

(GLC-LH-SMD)

1310

MMF*

62.5

500

550 (1,804 ft)

50

400

550 (1,804 ft)

50

500

550 (1,804 ft)

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-EX

1310

SMF

-**

-

40,000 (131,234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SM )

(GLC-ZX-SMD )

1550

SMF

-

-

Approximately 70 km depending on link loss

1000BASE-BX-U

1310

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-BX-D

1490

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

Phân phối Module Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Unisystem đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ  CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi bên cạnh việc cung ứng các sản phẩm chính hãng chất lượng cao còn tư vấn giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình triển khai và lắp đặt.

Với uy tín đã tạo dựng được chúng tôi cam kết giá thành sản phẩm luôn là tốt nhất. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các thông tin trên Website hoặc tới trực tiếp văn phòng đại diện để được hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.

Module quang Cisco cùng phân khúc: GLC-SX-MMD

Bộ từ khóa khách hàng tìm sử dụng để tìm kiếm loại module này:

glc lh smd, cisco glc lh smd, 1000base lx lh sfp 1310nm 10km dom transceiver, module quang single mode, module quang cisco glc lh smd, module quang cisco glc lh smd 1000base lx lh smf 1310nm dom 10km, glc lh smd pdf, module cisco glc-lh-smd, bán glc lh smd


Uni System - Địa chỉ mua Cisco GLC-LH-SMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco GLC-LH-SMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco GLC-LH-SMD



Cisco GLC-LH-SMD và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco GLC-LH-SMD tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa