Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM【Giá tốt】✅Chính hãng ✅Miễn phí vận chuyển✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®
Cisco GLC-LH-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD
  • Dòng sản phẩm: Module SFP 1GB
  • Part Number: GLC-LH-SMD
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 5,500,000 đ
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-LH-SMD tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-LH-SMD chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN
Mua sản phẩm Module SFP tại UNI SYSTEM để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP sử dụng với cáp quang Multimodecáp Singlemode với bước sóng 1310nm.

Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ.

Cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-LH-SMD

SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode chuẩn lên tới 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode nào. Khi được sử dụng trên loại cáp đa mode kế thừa, bộ truyền nên được ghép nối thông qua cáp điều chỉnh chế độ. Module quang cisco hoạt động ở bước sóng 1300-nm, dải nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-LH-SMD

Thông số kỹ thuật Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Product

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (μm)

Modal Bandwidth (MHz* Km)***

Khoảng cách (m)

1000BASE-SX

(GLC-SX-MMD )

850

MMF

62.5

160 (FDDI-grade)

220 (722 ft)

62.5

200 (OM1)

275 (902 ft)

50

400 (400/400)

500 (1,640 ft)

50

500 (OM2)

550 (1,804 ft)

50

2000 (OM3)

1000 (3281 ft)

1000BASE-LX/LH

(GLC-LH-SMD)

1310

MMF*

62.5

500

550 (1,804 ft)

50

400

550 (1,804 ft)

50

500

550 (1,804 ft)

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-EX

1310

SMF

-**

-

40,000 (131,234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SM )

(GLC-ZX-SMD )

1550

SMF

-

-

Approximately 70 km depending on link loss

1000BASE-BX-U

1310

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-BX-D

1490

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

Phân phối Module Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Unisystem đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ  CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi bên cạnh việc cung ứng các sản phẩm chính hãng chất lượng cao còn tư vấn giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình triển khai và lắp đặt.

Với uy tín đã tạo dựng được chúng tôi cam kết giá thành sản phẩm luôn là tốt nhất. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các thông tin trên Website hoặc tới trực tiếp văn phòng đại diện để được hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.

Module quang Cisco cùng phân khúc: GLC-SX-MMD

Bộ từ khóa khách hàng tìm sử dụng để tìm kiếm loại module này:

glc lh smd, cisco glc lh smd, 1000base lx lh sfp 1310nm 10km dom transceiver, module quang single mode, module quang cisco glc lh smd, module quang cisco glc lh smd 1000base lx lh smf 1310nm dom 10km, glc lh smd pdf, module cisco glc-lh-smd, bán glc lh smd


Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


SIEUTHIMANG.VN - Báo giá phân phối Cisco GLC-LH-SMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cisco GLC-LH-SMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco GLC-LH-SMD


Phân phối Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Cisco GLC-LH-SMD và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco GLC-LH-SMD tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco GLC-LH-SMD chính hãng