Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G 【Giá tốt】✅Uy tín ✅Chính hãng ✅Miễn phí vận chuyển ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SFP-10G-LR

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-LR
  • Dòng sản phẩm: Module SFP 10Gb
  • Part Number: SFP-10G-LR
  • Số cổng SFP: SFP+ 10Gbps ports
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-LR tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SFP-10G-LR được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP-10G-LR chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

SFP-10G-LR loại module SFP hãng Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp Single Mode hoạt động ở bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-LR sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module quang Cisco SFP-10G-LR được cắm vào.

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm này trong phần nội dung bên dưới đây.

Đặc điểm của Cisco SFP-10G-LR Module quang SFP+ 10Gb

- Hỗ trợ mô hình “cắm nóng plug an play” tối ưu chi phí hệ thống mạng

- Khả năng giám sát bằng cáp quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết cáp quang

- Tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco (ID) cho phép Cisco xác định module được Cisco chứng nhận và kiểm tra

SFP-10G-LR

Hình ảnh: Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng

Hãng: Cisco

Nhà phân phối: Unisystem

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR

Mô tả: Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC

Loại thiết bị: Mô-đun trình cắm

Yếu tố hình thức: SFP +

Tốc độ ngày: 10.3Gbps

Bước sóng: 1310nm

Ngân sách năng lượng: 7dB

Khoảng cách tối đa: 10km

Công suất phát: -6 ~ -0,5dBm

Nhận độ nhạy: -15dBm

Điện áp: 3,3V

Công suất tiêu thụ: 1W

Đầu nối: LC kép

Loại sợi: SMF

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C

DDMI: Với

Ứng dụng: 10 Gigabit Ethernet

Chứng chỉ: CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001

Bảo hành: 12 tháng

Module Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ các dòng sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm

Cisco ASR 1000 Series Router

ASR 901

Cisco Catalyst 2960-S Series Switches

ASR 9000v Series Router

Cisco Catalyst 2960-X Series Switches

CRS Router

Cisco Catalyst 2960-XR Series Switches

MDS 9000

Cisco Catalyst 3560 Series Switches

ME 4500

Cisco Catalyst 3560-E Series Switches

ME 4900NCS 6000 Series Router

Cisco Catalyst 3560-X Series Switches

SCE 8000

Cisco Catalyst 3850 Series Switches

ShaMàu đỏ Port Adapter (SPA)

Cisco ASR 903 router

Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

Cisco ASR 9000 Series Router

Catalyst 3100 Blade Switches

Cisco 7600 Series Router

Nexus 2000 and 4000 Series Switches

Cisco Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

Cisco Catalyst 3750,3750-E,3750-X Series Switches

RF Gateway Series

Cisco Nexus 3000 Series Switches

Unified Computing System (UCS) Switches

Bảng Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Đơn vị phân phối Module Cisco SFP-10G-LR uy tín

Siêu thị mạng chuyên phân phối Module 10Gb cũng như các thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ đảm bảo chất lượng và nguồn gốc của sản phẩm. Với sự uy tín đã tạo dựng được chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với hàng triệu khách hàng, quý doanh nghiệp. Hãy liên hệ với Siêu thị mạng theo các thông tin trên Website để chúng tôi được tư vấn, hỗ trợ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Cisco SFP-10G-LR datasheet specs


Cisco SFP-10G-LR được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco SFP-10G-LR


Phân phối Cisco SFP-10G-LR chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco SFP-10G-LR chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-LR được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-LR kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-LR do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco SFP-10G-LR từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SFP-10G-LR tận nơi
báo giá Cisco SFP-10G-LR chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn