C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module 【 chính hãng® 】✅Sẵn hãng, giá tốt ✅Bảo hành 12 tháng ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

C9300-NM-8X

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm C9300-NM-8X
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 9300
  • Part Number: C9300-NM-8X
  • Số cổng: 8 ports
  • Số cổng SFP: 8 ports
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua C9300-NM-8X tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm C9300-NM-8X được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về C9300-NM-8X chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Network Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE

Network Module C9300-NM-8X là hỗ trợ các module mạng tùy chọn cho các cổng uplink của switch Cisco Catalyst 9300 Series. Cấu hình chuyển đổi mặc định không bao gồm module mạng.

Network Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE

Thông số kỹ thuật Network Module Cisco C9300-NM-8X

Mã sản phẩm

C9300-NM-8X

Mô tả sản phẩm

Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module

Hỗ trợ thiết bị

Cisco Catalyst 9300 Series Switch

Bảng Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Dowload Datashet PDF

Datasheet Network Module Cisco C9300-NM-8X pdf

C9300-NM-8X datasheet specs


C9300-NM-8X được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Sản phẩm khác cùng dòng Network Modules

BÀI VIẾT LIÊN QUAN C9300-NM-8X


Phân phối C9300-NM-8X chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng C9300-NM-8X chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm C9300-NM-8X được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm C9300-NM-8X kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm C9300-NM-8X do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua C9300-NM-8X từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng C9300-NM-8X tận nơi
báo giá C9300-NM-8X chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn