Cisco C3850-NM-4-10G

Network Module Cisco C3850-NM-4-10G module Catalyst 3850 4 port SFP 10GE【Giá tốt】✅Uy tín ✅Chính hãng ✅Miễn phí vận chuyển✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco C3850-NM-4-10G

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Network Module
  • Mã sản phẩm: C3850-NM-4-10G
  • Số cổng Ethernet: 4 ports
  • Số cổng SFP: 4 port SFP 10G ports
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hãy liên hệ để có báo giá tốt nhất (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco C3850-NM-4-10G tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco C3850-NM-4-10G được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco C3850-NM-4-10G chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C3850-NM-4-10G kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

C3850-NM-4-10G sản phẩm Network Module của Cisco với 4 port SFP 10G kết nối bằng cáp quang với tốc độ cự cao 10G. Sản phẩm lựa lựa chọn số 1 cho các Data center lớn.

Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

So sánh lựa chọn C3850-NM-4-1G, C3850-NM-2-10G và C3850-NM-4-10G

Các sản phẩm/Slots C3850-NM-4-1G C3850-NM-2-10G C3850-NM-4-10G
Slot 1 1-Gigabit SFP module 1-Gigabit SFP module 10-Gigabit SFP module
Slot 2 1-Gigabit SFP module 1-Gigabit SFP module 10-Gigabit SFP module
Slot 3 1-Gigabit SFP module
  • 1-Gigabit SFP module
  • 10-Gigabit SFP module
10-Gigabit SFP module
Slot 4 1-Gigabit SFP module
  • 1-Gigabit SFP module
  • 10-Gigabit SFP module
  • 10-Gigabit SFP+ module
10-Gigabit SFP module

Bảng Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.


Cisco C3850-NM-4-10G được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG UY TÍN GIÁ TỐT SỐ 1️⃣ VIỆT NAM
Siêu thị mạng phân phối Cisco C3850-NM-4-10G chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Phân phối Cisco C3850-NM-4-10G chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco C3850-NM-4-10G chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C3850-NM-4-10G được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C3850-NM-4-10G kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C3850-NM-4-10G do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua Cisco C3850-NM-4-10G từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco C3850-NM-4-10G tận nơi
báo giá Cisco C3850-NM-4-10G chính hãng
Datasheet catalogue Cisco C3850-NM-4-10G