WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite【Uy tín】✅Sẵn hàng ✅Chính hãng ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®
Cisco WS-C2960+24TC-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Part Number: WS-C2960+24TC-S
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 7,050,000 đ - Giá List: 765 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960+24TC-S tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN
Mua sản phẩm Catalyst 2960 tại UNI SYSTEM để đảm bảo sản phẩm chính hãng

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-S sản phẩm nổi bật trong dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports. Cisco WS-C2960+24TC-S giá thành hợp lý và cũng có thiết kế nhỏ gọn tinh tế với 24 cổng Ethernet tốc độ 10/100 và kèm theo đó là 2 cổng Uplink với 2 tính năng riêng biệt. Trong đó một cổng Uplink 10/100/1000 là cổng Ethernet và cổng còn lại là cổng Gigabit Ethernet 1 cổng SFP.
Cisco WS-C2960+24TC-S được sử dụng chính để kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN với nhau.Nó thực hiện các tính năng quản lý thông dụng như SPAN, CiscoWiew, giaothuwcs CDP, giao thức Trunking ảo (VTP)...

Switch Cisco C2960+24TC-S

Hình ảnh: Switch Cisco C2960+24TC-S chính hãng

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-S

Chuẩn lắp rack

1 RU

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-S

Chú thích:
① Chuyển đèn LED
② Nút chế độ
③ 24 cổng 10/100
④ Cổng hai mục đích T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Đặc điểm của Switch Cisco C2960+24TC-S

Hình ảnh: Đặc điểm của Switch Cisco C2960+24TC-S

Mặt sau WS-C2960+24TC-S

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Switch Cisco 2960 24 ports

Datasheet WS-C2960+24TC-S pdf


Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


SIEUTHIMANG.VN - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886


Sản phẩm khác cùng dòng Catalyst 2960

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960+24TC-S


Phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng

Cisco WS-C2960+24TC-S và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960+24TC-S tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng