Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite【Uy tín】✅ Sẵn hàng ✅ Chính hãng ✅ Cam kết giá tốt ✅ Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960+24TC-S

Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ - List Price: 765 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960+24TC-S tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-S sản phẩm nổi bật trong dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports. Cisco WS-C2960+24TC-S giá thành hợp lý và cũng có thiết kế nhỏ gọn tinh tế với 24 cổng Ethernet tốc độ 10/100 và kèm theo đó là 2 cổng Uplink với 2 tính năng riêng biệt. Trong đó một cổng Uplink 10/100/1000 là cổng Ethernet và cổng còn lại là cổng Gigabit Ethernet 1 cổng SFP. Cisco WS-C2960+24TC-S được sử dụng chính để kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN với nhau.Nó thực hiện các tính năng quản lý thông dụng như SPAN, CiscoWiew, giaothuwcs CDP, giao thức Trunking ảo (VTP)...

Switch Cisco C2960+24TC-S

Hình ảnh: Switch Cisco C2960+24TC-S chính hãng

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm WS-C2960+24TC-S
Chuẩn lắp rack 1 RU
Bộ tính năng LAN Lite
Giao diện Uplink 2 (SFP or 1000BASE-T)
Ports 24 x 10/100 Ethernet Giao diện
Băng thông chuyển 16 Gbps
DRAM 128 MB
Bộ nhớ Flash 64 MB
Kích thước 4.4 x 45.0 x 24.2 cm
Trọng lượng 7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-S

Chú thích:

① Chuyển đèn LED

② Nút chế độ

③ 24 cổng 10/100

④ Cổng hai mục đích T/SFP

Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.

Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Đặc điểm của Switch Cisco C2960+24TC-S

Hình ảnh: Đặc điểm của Switch Cisco C2960+24TC-S

Mặt sau WS-C2960+24TC-S

Chú thích:

① Cổng giao diện điều khiển RJ-45

② Quạt hút

③ Đầu nối RPS

④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng

Mã sản phẩm Mô tả
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
GLC-LH-SMD GE SFP, LC connector LX/LH transceiver
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Các Switch Cisco 2960 cùng phân khúc được ưa chuộng

Mã sản phẩm Mô tả thuộc tính
WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite
WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base
WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite
WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 plus 48 port 10/100 + 2 T/SFP, LAN Base
WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Switch Cisco 2960 24 ports

Datasheet WS-C2960+24TC-S pdf

Các thông tin liên quan đến Switch Catalyst C2960

Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960

Cisco 2960 24 ports có bao nhiêu loại?

Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019

Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960?


Cisco WS-C2960+24TC-S được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco WS-C2960+24TC-S")

Phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Cisco WS-C2960+24TC-S

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco WS-C2960+24TC-S tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng
Mua Cisco WS-C2960+24TC-S từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng