Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite【Sẵn hàng】【Báo giá tốt】✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960+48TC-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Part Number: WS-C2960+48TC-S
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 1,310 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960+48TC-S tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960+48TC-S 48 cổng 10/100 Ethernet LAN Lite với 2 cổng 2 (SFP hoặc 1000BASE-T), chuẩn bắt rack 1U. Switch WS-C2960+48TC-S dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 48 ports với chuyển tiếp băng thông 16Gb/giây, Hiệu suất chuyển tiếp 6,5Mpps, RAM 128 MB với Bộ nhớ flash 64 MB. Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ, luôn có sẵn hàng, giao hàng toàn quốc.

Switch Cisco C2960+48TC-S

Hình ảnh: Switch Cisco C2960+48TC-S

Thông số kỹ thuật WS-C2960+48TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+48TC-S

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

48 x 10/100 Ethernet Ports

Băng thông chuyển

16 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng

8.0 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+48TC-S

Thông tin Switch WS-C2960+48TC-S

Chú thích:

① Đổi đèn LED ③ 48 cổng 10/100

② Nút chế độ ④ Cổng hai mục đích

Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.

Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+48TC-S

Thông tin mặt sau Switch WS-C2960+48TC-S

Chú thích:

① Cổng giao diện điều khiển RJ-45

② Quạt hút

③ Đầu nối RPS

④ Đầu nối nguồn AC

Mở hộp Cisco WS-C2960+48TC-S

Mở hộp Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Phụ kiện Cisco WS-C2960+48TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SMD

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm, chúng tôi cam kết WS-C2960+48TC-S giá thành cạnh tranh nhất so với thị trường.

Các Switch Cisco 2960 cùng phân khúc được ưa chuộng

Cisco WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base
Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 plus 48 port 10/100 + 2 T/SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Các thông tin liên quan đến Switch Catalyst C2960

Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960

Cisco 2960 24 ports có bao nhiêu loại?

Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019

Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960?

Cisco WS-C2960+48TC-S datasheet specs


Cisco WS-C2960+48TC-S được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Sản phẩm khác cùng dòng Catalyst 2960

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960+48TC-S


Phân phối Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960+48TC-S từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960+48TC-S tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn