WS-C2960+24PC-S Cisco catalyst 2960 Plus Switch 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite【Báo giá tốt】✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960+24PC-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Part Number: WS-C2960+24PC-S
  • Số cổng: 24 PoE ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 2,050 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960+24PC-S tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

WS-C2960+24PC-S Switch Cisco catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Cisco ws c2960 24pc s​ Catalyst Switch 2960+24PC-S thiết bị chuyển mạch Layer 2 được thiết kế với 24 ports 10/100 cấp nguồn PoE + 2 ports T/SFP IOS LAN Lite Image Switch Managed.

ws c2960 24pc s là một trong các thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960 Series được ưa chuộng nhất hiện nay. Loạt bài này hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. Cisco 2960 PoE này cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng.

Switch Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-S

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Nguồn PoE

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 33.2 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mô tả mặt trước Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S 4ports mặt trước

Ghi chú:
① Chuyển đổi đèn LED

② Nút chế độ
③ 24 * 10/100 cổng

④ Cổng hai mục đích
Đèn LED chuyển đổi bao gồm đèn LED SYST, RPS, Trạng thái, Duplex, Tốc độ và PoE. Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S mặt sau

Chú thích:
① Bộ điều khiển RJ-45 ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Thùng Cisco WS-C2960+24PC-S

Thùng Cisco WS-C2960+24PC-S

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24PC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SMD

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Đừng quên liên hệ với Siêu thị mạng để được tư vấn hỗ trợ và sở hữu những sản phẩm uy tín chất lượng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, trên thị trường.

Các Switch Cisco 2960 cùng phân khúc được ưa chuộng

Cisco WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base
Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 plus 48 port 10/100 + 2 T/SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Dowload Catalog Datasheet WS-C2960+24PC-S PDF

Catalog Cisco WS-C2960+24PC-S pdf

Datasheet WS-C2960+24PC-S pdf

Các thông tin liên quan đến Switch Catalyst C2960

Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960

Cisco 2960 24 ports có bao nhiêu loại?

Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019

Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960?

Hãy liên hệ với chúng tôi khi bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm và để có thể đặt hàng nhanh nhất.

Cisco WS-C2960+24PC-S datasheet specs


Cisco WS-C2960+24PC-S được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960+24PC-S


Phân phối Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960+24PC-S từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960+24PC-S tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn