Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Cisco WS-C2960L-48PS-LL Cisco Catalyst 2960L 48 port GigE with PoE, 4 x 1G SFP, LAN Lite【Sẵn hàng】✅ Chính hãng ✅ Cam kết giá tốt ✅ Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-48PS-LL
  • Số cổng Ethernet: 48 PoE ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960L-48PS-LL tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48PS-LL được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960L-48PS-LL kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port GigE with PoE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL, bộ chuyển mạch Gigabit được tích hợp các cổng quan Uplink và được cấu hình cố định thích hợp với mô hình triển khai các hệ thống mạng doanh nghiệp, văn phòng chi nhánh.

Switch WS-C2960L-48PS-LL với việc quản lý trên giao diện Web dễ dàng và thuận tiện, cùng với tính năng hỗ trợ CLI hạn chế để khắc phục sự cố và giám sát.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL 48 port GigE with PoE, 4 x 1G SFP, LAN Lite, là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C2960L Series. Các switch 2960-L này là cấu hình cố định, các switch Gigabit Ethernet cung cấp khả năng truy cập lớp 2 cấp doanh nghiệp ở cấp độ cao cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng closet ngoài hệ thống.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng

Bộ chuyển mạch Cisco C2960L-48PS-LL có thiết kế để đơn giản hóa hoạt động nhằm giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh an toàn và tiết kiệm năng lượng với một loạt các tính năng của Phần mềm Cisco IOS.

Những đặc trưng nổi bật của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng

- 48 PoE+ 10/100/1000Mbps chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 4 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Phiên bản nâng cao của phần mềm Cisco IOS LAN Lite

- Hỗ trợ nguồn PoE lên tới 370W

- CLI và / hoặc các tùy chọn quản lý Web-UI trực quan

- Bảo mật với hỗ trợ 802.1X cho các thiết bị được kết nối, Bộ phân tích cổng chuyển đổi (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

- Các tính năng cơ bản của Lớp 3 với Giao thức thông tin định tuyến và định tuyến tĩnh (RIP)

- Hoạt động không quạt với nhiệt độ hoạt động lên tới 45 ° C

- Thiết kế nhỏ gọn với độ sâu dưới 11,5 inch

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Mã sản phẩm WS-C2960L-48PS-LL
IOS LAN Lite
Băng thông chuyển 52 Gbps
Băng thông chuyển 104 Gbps
10/100/1000 Ethernet Ports 48 PoE+ Ports
Nguồn PoE 370W
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Fanless Y
DRAM 512 MB
Bộ nhớ Flash 256 MB
Kích thước (H x D x W) 1.73 x 11.5 x 17.5 in. (4.4 x 29.2 x 44.5 cm)
Net Cân nặng 10.25 lb (4.65 kg)

Cisco WS-C2960L-48PS-LL thiết kế mặt trước

WS-C2960L-48PS-LL

Hình ảnh: Thông tin mặt trước Switch WS-C2960L-48PS-LL

Chú thích:

① Nut điêu chỉnh chê độ

② Cổng USB loại B (bảng điều khiển)

③ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

④ 48 x 10/100/1000 PoE + cổng

⑤ Khe cắm mô-đun SFP

⑥ Cổng USB loại A

⑦ Đèn LED hệ thống

Phụ kiện tương thích với Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Mô tả
CAB-CONSOLE-USB Cisco CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B
CAB-CONSOLE-RJ45 Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-ACE= CAB-ACE= AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M
CAB-ACU= CAB-ACU= AC Power Cord (UK), C13, BS 1363, 2.5m

Sự khác nhau giữa Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL và WS-C2960L-48TS-LL

WS-C2960L-48PS-LL WS-C2960L-48TS-LL
IOS LAN Lite LAN Lite
Băng thông chuyển 52 Gbps 52 Gbps
Băng thông chuyển 104 Gbps 104 Gbps
10/100/1000 Ethernet Ports 48 48
Nguồn PoE N/A 370W
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP 4 x 1G SFP

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL những Module tương thích

Mã Module sử dụng Mô tả chi tiết thông tin module
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Switch Cisco Catalyst 2960L có bao nhiêu loại?

Như đã nêu ở nội dung bên trên, Switch Catalyst C2960L đa dạng về chủng loại, phân khúc sản phẩm rõ rệt đem tới cho khách hàng nhiều hơn những sự lựa chọn thích hợp. Dưới đây là một số mã nổi bật được ưa chuộng nhất.

Mã sản phẩm Mô tả thuộc tính sản phẩm
WS-C2960L-48PS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac
WS-C2960L-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite, Asia Pac
WS-C2960L-8PS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-L Series 8 Ethernet 10/100/1000 PoE Ports & 2 SFP Managed Switch
WS-C2960L-8TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 8 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960L-16TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 16 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960L-48PS-AP (WS-C2960L-48PS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac
WS-C2960L-48TS-AP (WS-C2960L-48TS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite, Asia Pac
WS-C2960L-24PS-AP (WS-C2960L-24PS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac
WS-C2960L-16PS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 16 port GigE with PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
WS-C2960L-24TS-AP (WS-C2960L-24TS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

Tóm tắt nội dung cơ bản về Switch Catalyst C2960-L

Tìm hiểu cơ bản về bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960-L

Đọc đèn Led kết nối trên Switch Cisco 2960L

Catalyst C2960-L giải pháp cải thiện hiệu năng cho SMB

Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong Switch Catalyst 2960-L

Cấu hình IP Unicast với Switch Cisco C2960-L

Hướng dẫn cấu hình ngăn xếp ảo với Switch Cisco Catalyst 2960-L

Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch 2960L

Switch Cisco Catalyst 2960L dòng sản phẩm mới của hãng Cisco có gì đặc biệt?

Tính năng bảo mật của Switch Catalyst C2960-L

Hãy liên hệ hoặc tới trực tiếp văn phòng của chúng tôi để được tư vấn giải pháp miễn phí và hỗ trợ cấu hình, sở hữu những sản phẩm chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.


Cisco WS-C2960L-48PS-LL được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco WS-C2960L-48PS-LL")

Phân phối Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48PS-LL được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960L-48PS-LL kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48PS-LL do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco WS-C2960L-48PS-LL tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960L-48PS-LL chính hãng
Mua Cisco WS-C2960L-48PS-LL từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng