Module SFP Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45 (1000BASE-T) 【Giá tốt】✅Uy tín ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco GLC-T

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-T
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
  • Part Number: GLC-T
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-T tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-T được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-T chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module SFP Cisco GLC-T sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 1000Mbps

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T SFP cung cấp một loạt các Dạng Pluggable Hình dạng Nhỏ (SFP) cho Gigabit Ethernet và Fibre Channel sử dụng. Module SFP GLC-T giao diện quang nhỏ, mô đun này cung cấp giải pháp hiệu quả và chi phí hợp lý cho việc chấp nhận Gigabit Ethernet và Fibre Channel trong trung tâm dữ liệu, khuôn viên, truy cập vùng đô thị và mạng vòng, và các mạng khu vực lưu trữ.

Module SFP Cisco GLC-T 1000BASE-T

Module SFP Cisco GLC-T 1000BASE-T hỗ trợ tự động đồng bộ hóa 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX. Đầu nối RJ-45 (1000BASE-T)

Đặc điểm nổi bật của Module SFP Cisco GLC-T

• Mô-đun thu phát SFP đồng SFP GLC-T Gigabit của Cisco

• Tuân thủ các thông số kỹ thuật MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

• Tuân thủ theo chuẩn IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3ab 1000BASE-T

• Hỗ trợ khoảng cách tối đa 100m so với cáp UTP Cat 5, Cat 5e hoặc Cat 6

• Đầu nối RJ45 đơn 10/100 / 1000Mbps (Tự động đàm phán & MDI / MDI-X)

• Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng SFP Ethernet của các sản phẩm của Cisco

• Cấp nguồn 3,3V và giao diện logic TTL

• Vỏ kim loại đầy đủ để giảm nhiễu điện từ (EMI)

• Phê duyệt: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO 9001, TUV, UL

Bảng các Module SFP 1G 2 sợi và 1 sợi đang được sử dụng phổ biến

NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI
GLC-FE-100FX SFP 100BASE-FX, Singlemod
GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module
GLC-T Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
EX-SFP-1GE-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver

Tham khảo các thông tin được xem nhiều.

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Đơn vị phân phối Module Cisco GLC-T chính hãng

Siêu thị mạng cái tên không thể bỏ qua khi bạn có nhu cầu và đang tìm kiếm những giải pháp hoàn hảo nhằm đảm bảo tính ổn định trong công việc và tối giản chi phí cho doanh nghiệp. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, bảo hành 12 tháng, chúng tôi cũng cam kết giá thành sản phẩm là tốt nhất trên thị trường hiện nay.

Hãy liên hệ và đến với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất các thông tin vê sản phẩm.

Cisco GLC-T datasheet specs


Cisco GLC-T được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco GLC-T


Phân phối Cisco GLC-T chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco GLC-T chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco GLC-T được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco GLC-T kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco GLC-T do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco GLC-T từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco GLC-T tận nơi
báo giá Cisco GLC-T chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn