Module NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI (NT and TE) phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

NIM-4BRI-NT/TE=

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm NIM-4BRI-NT/TE=
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua NIM-4BRI-NT/TE= tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm NIM-4BRI-NT/TE= được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về NIM-4BRI-NT/TE= chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Module NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI (NT and TE)

Module quang SFP một loại thiết bị có kích thước nhỏ gọn được sử dụng cho việc kết nối và truyền thông dữ liệu, thiết bị này cũng sử dụng cho đầu nối dạng Small Form Factor(SFF) và sở hữu khả năng cắm nóng. Ngày nay module quang SFP đã trở thành một chuẩn công nghiệp phổ biến và được nhiều nhà sản xuất thiết bị mạng phát triển, hỗ trợ với nhiều loại khác nhau.

Bảng các Module SFP 1G 2 sợi và 1 sợi đang được sử dụng phổ biến

NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI
GLC-FE-100FX SFP 100BASE-FX, Singlemod
GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module
GLC-T Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
EX-SFP-1GE-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE trên Website để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

NIM-4BRI-NT/TE= datasheet specs


NIM-4BRI-NT/TE= được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CISCO, JUNIPER, CABLEXA CHÍNH HÃNG
Siêu thị mạng phân phối NIM-4BRI-NT/TE= chính hãng
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333 baogia@sieuthimang.vn

BÀI VIẾT LIÊN QUAN NIM-4BRI-NT/TE=


Phân phối NIM-4BRI-NT/TE= chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng NIM-4BRI-NT/TE= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm NIM-4BRI-NT/TE= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm NIM-4BRI-NT/TE= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm NIM-4BRI-NT/TE= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua NIM-4BRI-NT/TE= từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng NIM-4BRI-NT/TE= tận nơi
báo giá NIM-4BRI-NT/TE= chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng