Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver 【Chính hãng】✅Uy tín ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

MGBLH1

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm MGBLH1
  • Dòng sản phẩm: Module SFP 1Gb
  • Part Number: MGBLH1
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua MGBLH1 tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm MGBLH1 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về MGBLH1 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

Module Cisco MGBLH1 là thiết bị hoạt động ở môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng 13310nm có khoảng cách truyền dẫn lên đến 40Km, sử dụng đầu nối LC/LC (là loại đầu vuông nhỏ - LC Duplex).

Module Cisco MGBLH1 chính hãng

Hình ảnh: Module Cisco MGBLH1 chính hãng

Cisco MGBLH1 loại module quang, giải pháp giúp đảm bảo hoạt động của cáp truyền dẫn quang, dây nhảy với các thiết bị chuyển mạch chuyên dụng của hãng.

Sở hữu kích thước nhỏ gọn, được thiết kế tiện dụng linh hoạt có khả năng cắm nóng. Trên mỗi Module SFP MGBLH1 còn có tem chứa đầy đủ các thông tin cơ bản để người dùng có thể nhận biết khi sử dụng.

Dưới đây hãy cùng chúng tôi tìm hiểu các đặc điểm cũng như những thông tin hữu ích về sản phẩm này.

Tính năng, đặc điểm của module Cisco MGBLH1 chính hãng

Module Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module Cisco MGBLH1 chính hãng

- Chốt lò xo tích hợp để tháo mô-đun dễ dàng

- Hoán đổi nóng

- Hộp đựng LC song công chèn-mất thấp

- Nhiễu điện từ thấp (FCC Phần 15, Lớp B) để truyền thông rõ ràng

- Đạt tiêu chuẩn an toàn mắt của FDA và Ủy ban kỹ thuật điện quốc tế (IEC)

Những hình ảnh của module MGBLH1 chính hãng tại Unisystem:

Module Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module Cisco MGBLH1

Thông số kỹ thuật Module Cisco MGBLH1 chính hãng

Thuộc tính Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng Cisco
Nhà phân phối

Unisystem

Mã sản phẩm MGBLH1
Loại SFP+
Bước sóng 850nm
Cổng giao diện LC Duplex
Loại cáp Singlemode
Tốc độ dữ liệu tối đa 1Gb/giây
Khoảng cách cáp tối đa 40Km
Linh kiện quang VCSEL 1310nm
Độ nhạy thu <-17dBm
Năng lượng TX -8,2 ~ 0,5dBm
Hỗ trợ DOM
Kích thước 0,50 "x 0,50" x 2,25 "
Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Giao thức Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004
Bảo hành 12 tháng

Module Cisco MGBLH1 uy tín, chính hãng

Unisystem đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng với giá thành tốt nhất trên thị trường.

Bên cạnh các thiết bị chúng tôi cũng cung cấp bộ các phụ kiện đi kèm với sản phẩm, đáp ứng nhu cầu sử dụng của quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất nhé.


Sản phẩm MGBLH1 được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN MGBLH1


Phân phối MGBLH1 chính hãng

MGBLH1 và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng MGBLH1 tận nơi
báo giá MGBLH1 chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn