Module quang GLC-FE-100FX, SFP 100BASE-FX, Singlemode chính hãng, giá thành cạnh tranh. ✅Liên hệ 0344 699 886 để được tư vấn. phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

GLC-FE-100FX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm GLC-FE-100FX
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
  • Part Number: GLC-FE-100FX
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua GLC-FE-100FX tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm GLC-FE-100FX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về GLC-FE-100FX chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Đặc điểm tính năng module quang GLC-FE-100FX

Module quang SFP đa chế độ Cisco 100BASE-FX cho Cổng Ethernet nhanh, Đầu nối LC. Thiết bị cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP) của Cisco 100BASE-X là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi nóng cắm vào cổng hoặc khe cắm Ethernet nhanh, liên kết cổng với mạng.

GLC-FE-100FX

- Có thể hoán đổi nóng khi được triển khai, công tắc hoặc bộ định tuyến không phải khởi động lại.

- Hỗ trợ mô hình "trả tiền khi bạn cư trú".

- Có thể hoán đổi với các SFP 100BASE-X khác trên cùng một thẻ dòng.

- Hỗ trợ tính năng ID chất lượng của Cisco cho phép chuyển đổi hoặc bộ định tuyến xác định liệu SFP có phải là SFP đủ điều kiện của Cisco hay không.

- Tương thích về mặt quang học với các giao diện Ethernet 100BASE-X tương ứng trên cùng một liên kết.

Bảng các Module SFP 1G 2 sợi và 1 sợi đang được sử dụng phổ biến

NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI
GLC-FE-100FX SFP 100BASE-FX, Singlemod
GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module
GLC-T Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
EX-SFP-1GE-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

GLC-FE-100FX datasheet specs


GLC-FE-100FX được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN GLC-FE-100FX


Phân phối GLC-FE-100FX chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng GLC-FE-100FX chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-FE-100FX được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm GLC-FE-100FX kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-FE-100FX do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua GLC-FE-100FX từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng GLC-FE-100FX tận nơi
báo giá GLC-FE-100FX chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn