Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Cisco WS-C2960L-48TS-AP Cisco Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite 【Bảo hành 12 tháng】✅ Chính hãng ✅ Cam kết giá tốt ✅ Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-48TS-AP
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ - List Price: 2,700 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960L-48TS-AP tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960L-48TS-AP Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960L-48TS-AP sản phẩm nổi bật trong dòng Switch Cisco C2960L với những tính năng vượt trội hoàn toàn so với các phân khúc khác của thiết bị mạng Cisco. Với nhiều doanh nghiệp quy mô vừa và nhỏ bộ chuyển mạch này thực sự là một giải pháp giúp nâng cao hiệu suất làm việc, tối ưu hóa thời gian và cơ chế quản lý. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết những tính năn và thông số quan trọng có trên bộ chuyển mạch này để có sự lựa chọn chính xác nhất.

Bộ chuyển mạch Switch WS-C2960L-48TS-AP 48 cổng GigE, 4 x 1G SFP và LAN Lite, là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-L Series. Các switch 2960-L này là cấu hình cố định, các switch Gigabit Ethernet cung cấp khả năng truy cập lớp 2 cấp doanh nghiệp ở cấp độ cao cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng closet ngoài hệ thống.

Cisco WS-C2960L-48TS-AP thiết kế để đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh an toàn và tiết kiệm năng lượng với một loạt các tính năng của Phần mềm Cisco IOS.

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP những thông số quan trọng

Hãng Cisco
Nhà phân phối Uni System
Mã sản phẩm WS-C2960L-48TS-AP
IOS LAN Lite
Băng thông chuyển 28 Gbps
Băng thông chuyển 56 Gbps
10/100/1000 Ethernet Ports 48 Port GigE
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Fanless Y
DRAM 512 MB
Bộ nhớ Flash 256 MB
Kích thước (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Net Cân nặng 6.61 lb (3.0 kg)

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP đặc điểm mặt trước

Mặt trước Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Chú thích:

① Nut điêu chỉnh chê độ

② Cổng USB loại B (bảng điều khiển)

③ Cổng USB loại A và cổng giao diện điều khiển RJ-45

④ 24 x 10/100/1000 cổng

⑤ Khe cắm mô-đun SFP

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP những phụ kiện tương thích

Mô tả
CAB-CONSOLE-USB Cisco CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B
CAB-CONSOLE-RJ45 Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-ACE= CAB-ACE= AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M
CAB-ACU= CAB-ACU= AC Power Cord (UK), C13, BS 1363, 2.5m

Sự khác nhau giữa Switch Cisco WS-C2960L-24TS-AP và WS-C2960L-48TS-AP

WS-C2960L-24TS-AP WS-C2960L-48TS-AP
IOS LAN Lite LAN Lite
Băng thông chuyển 28 Gbps 56Gbps
Băng thông chuyển 56 Gbps 128 Gbps
10/100/1000 Ethernet Ports 24 48
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP 4 x 1G SFP

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP những Module tương thích

Mã Module sử dụng Mô tả chi tiết thông tin module
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Tóm tắt nội dung cơ bản về Switch Catalyst C2960-L

Tìm hiểu cơ bản về bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960-L

Đọc đèn Led kết nối trên Switch Cisco 2960L

Catalyst C2960-L giải pháp cải thiện hiệu năng cho SMB

Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong Switch Catalyst 2960-L

Cấu hình IP Unicast với Switch Cisco C2960-L

Hướng dẫn cấu hình ngăn xếp ảo với Switch Cisco Catalyst 2960-L

Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch 2960L

Switch Cisco Catalyst 2960L dòng sản phẩm mới của hãng Cisco có gì đặc biệt?

Tính năng bảo mật của Switch Catalyst C2960-L

Mua Switch Cisco Catalyst 2960L WS-C2960L-48TS-AP chính hãng ở đâu?

Qúy khách hàng đang tìm kiếm một đơn vị uy tín? Qúy khách hàng đang gặp khó khăn và không biết mua Switch Catalyst C2960L ở đâu?

Hãy tới với chúng tôi, đơn vị phân phối Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ chứng minh nguồn gốc và chất lượng, cùng với đó là chế độ bảo hành dài hạn 12 tháng.

Với sự uy tín và chuyên nghiệp qua sự đánh giá của hàng triệu đối tác chúng tôi tin rằng sẽ phục vụ bạn một cách tốt nhất. Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Cisco WS-C2960L-48TS-AP được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco WS-C2960L-48TS-AP")

Phân phối Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Datasheet catalogue Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco WS-C2960L-48TS-AP tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng
Mua Cisco WS-C2960L-48TS-AP từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng