Bảng báo giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

Bảng giá sản phẩm dòng Swtich Cisco C2960X năm 2019

Sở hữu cấu hình đơn giản, dễ lắp đặt mà Switch Cisco 2960X là một trong những dòng thiết bị chuyển mạch được ưa chuộng hàng đầu trên thị trường hiện nay.

Tuy nhiên, bên cạnh mong muốn sở hữu sản phẩm chất lượng, chính hãng thì việc tìm kiếm một địa chỉ mua hàng uy tín cùng giá thành hợp lý là điều mà bất kỳ ai cũng quan tâm. Với Switch Cisco 2960X cũng không ngoại lệ.

Thấu hiểu điều đó mà sieuthimang.vn luôn đưa ra mức giá cạnh tranh, hợp lý. Và dưới đây xin mời quý khách hàng cùng tham khảo bảng giá Switch Cisco C2960X mới nhất năm 2019.

STT Mã sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính sản phẩm Giá sản phẩm
1 WS-C2960X-24TS-L   20,200,000
2 WS-C2960X-24TS-LL   15,500,000
3 WS-C2960X-48TS-L   36,500,000
4 Điểm neo   32,500,000
5 WS-C2960X-48LPS-L   42,500,000
6 WS-C2960X-48FPS-L   43,250,000
7 WS-C2960X-48TD-L   71,000,000
8 WS-C2960X-48FPD-L   48,250,000
9 WS-C2960X-48LPD-L   71,000,000
10 WS-C2960X-24PS-L   31,800,000
11 WS-C2960X-24TD-L   36,800,000

Bảng giá Switch Cisco C2960X năm 2019

Bảng giá list (USD)Switch Cisco C2960X, 2960XR hãng Cisco công bố:

STT Mã sản phẩm (Patch) Mô tả ngắn sản phẩm Cisco Catalyst 2960X, 2960XR Series Giá List (USD)
2 WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 3,922
3 WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 2,189
4 WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 3,355
5 WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 6,106
6 WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 7,193
7 WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 2,630
8 WS-C2960X-48TD-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 6,095
9 WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 4,578
10 WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 4,132
11 WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 5,045
12 WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 7,623
13 WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 8,726
14 WS-C2960XR-48FPD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, IP Lite 12,753
15 WS-C2960XR-48FPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, IP Lite 11,006
16 WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 5,849
17 WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite 9,891
18 WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 8,303
19 WS-C2960XR-24PD-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite 7,476
20 WS-C2960XR-24TD-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite 6,794
21 WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 5,140
22 WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 110W, 2xSFP + 2x1GBT, LAN Base 3,533
23 WS-C2960XR-48LPD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite 11,453
24 WS-C2960XR-48LPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 9,904
25 WS-C2960XR-48FPD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, IP Lite 12,753
26 WS-C2960XR-48FPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, IP Lite 11,006
27 WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 5,849
28 WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite 9,891
29 WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 8,303
30 WS-C2960XR-24PD-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite 7,476
31 WS-C2960XR-24TD-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite 6,794
32 WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 5,140
33 WS-C2960XR-48LPD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite 11,453
34 WS-C2960XR-48LPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 9,904

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline0344 699 886 - 033 616 3333 để được hỗ trợ về giá và kỹ thuật tốt nhất và tìm hiểu những tính năng nổi bật của dòng Switch C2960X ở bên dưới.

Những tính năng và lợi ích vượt trội của Ethernet Switch C2960X

Bộ chuyển mạch Switch Ethernet C2960X được coi là một trong những dòng sản phẩm thế hệ mới, kế thừa bộ tính năng vượt trội mang lại sự tiện lợi cho người dùng và doanh nghiệp.

Một số những tính năng được chú trọng hơn hẳn có thể nói đến đó là tính bảo mật cao kèm theo khả năng mở rộng dễ dàng hạn chế quyền truy cập vào mạng và giảm thiểu các mối đe dọa bao gồm:

Phân chia Vlan dựa trên MAC, cho phép người dùng khác nhau có thể xác thực trên các Vlan khác nhau trên cùng một giao diện.

Việc sử dụng giao thức trao đổi SXP (StrustSec) có tính bảo mật cao giúp đơn giản hóa việc thực thi chính sách trên toàn mạng.

Và một yếu tố không thể bỏ qua, cũng được đánh giá là xu hướng ở thời điểm hiện tại“ IPv6 First-Hop Security” giúp tăng cường truy cập mạng Lớp 2 và Lớp 3 để phổ biến các thiết bị IPv6, đặc biệt là các thiết bị BYOD. Nó bảo vệ chống lại các quảng cáo bộ định tuyến giả mạo, giả mạo địa chỉ, trả lời Giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) giả mạo và các rủi ro khác được giới thiệu bởi công nghệ IPv6.

Rồi bên cạnh đó còn hàng loại các tính năng bảo mật hoàn hảo như “ Cisco Threat Defense” với nhiệm vụ bảo mật cổng, kiểm tra ARP và bảo vệ nguồn IP. Tính năng chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF), xác thực đa miền, danh sách điều khiển truy cập ACL cho IPv6 và IPv4, các yếu tố bảo mật QoS ACL, VLAN ACL, Router ACL, SSH, Kerberos và SNMPv3, SPAN, xác thực TACACS+ RADIUS.

Bộ bảo vệ gốc cây Spanning (STRG) để ngăn các thiết bị cạnh không nằm trong sự kiểm soát của quản trị viên mạng trở thành các nút gốc Giao thức cây Spanning (STP).

Lọc giao thức quản lý nhóm Internet (IGMP) để cung cấp xác thực phát đa hướng bằng cách lọc ra những người không đăng ký và để hạn chế số lượng luồng phát đa hướng đồng thời có sẵn trên mỗi cổng.

QoS nâng cao và khả năng mở rộng trong C2960X

Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X cung cấp khả năng quản lý lưu lượng thông minh giúp mọi thứ đều trôi chảy. Các cơ chế linh hoạt để đánh dấu, phân loại và lập lịch cung cấp hiệu suất vượt trội cho lưu lượng dữ liệu, thoại và video, tất cả đều ở tốc độ dây.

Chuyển đổi các mẫu Trình quản lý cơ sở dữ liệu (SDM) cho giấy phép LAN Base và IP Lite cho phép quản trị viên tự động tối ưu hóa phân bổ Bộ nhớ có thể định địa chỉ nội dung (TCAM) cho các tính năng mong muốn dựa trên các yêu cầu cụ thể về triển khai, bao gồm MAC, định tuyến, bảo mật và QoS số khả năng mở rộng, tùy thuộc vào loại mẫu được sử dụng trong chuyển đổi.

Bảng giá Switch Cisco C2960X mới nhất năm 2019 trên đây phần nào giúp quý khách hàng đánh giá và cân đối tốt nhất về sản phẩm, chiến lược sử dụng. Mọi thắc mắc quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp theo các số trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt hơn.




Những câu hỏi thường gặp của khách hàng

✓ Trả lời: Dải sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng tồn kho phong phú đủ chủng loại, Chúng tôi đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách bán hàng linh hoạt và nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng Cisco, Juniper, Cablexa, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do Cisco, Juniper, Cablexa cung cấp. Siêu Thị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng giả, hàng nhái để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Siêu Thị Mạng là nhà phân phối sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Siêu Thị Mạng luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
download datasheet tài liệu hãng
Giao hàng tận nơi
Dây nhảy quang Singlemode, multimode OM2, OM3 hãng Cablexa
Cáp quang Multimode 4FO, 8FO, 12FO, 24FO hãng Cablexa
sản phẩm hộp phối quang, hộp ODF trong nhà, hộp ODF ngoài trời, ODF treo tường và ODF lắp rack chất lượng tốt
Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang Cablexa giá tốt
Thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá tốt
Thiết bị mạng Juniper chính hãng, đầy đủ CO,CQ
Phân phối Router Cisco ISR4221/ ISR4321/ ISR4331/ ISR4351/ ISR4431/ ISR4451 chính hãng Cisco
Tủ rack, tủ mạng chất lượng cao, tủ rack giá rẻ

Để tránh mua phải Cisco, Juniper Kém chất lượng, Hãy mua sản phẩm Cisco, Juniper chính hãng tại nhà phân phối Cisco, Juniper chính hãng, để đảm bảo chất lượng sản phẩm là chính hãng.

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666