WS-C2960X-48TD-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base【Sẵn hàng】【Báo giá tốt】✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-48TD-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-48TD-L
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 10G x 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 71,000,000 đ - Giá List: 5,805 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-48TD-L tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 port GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Nhu cầu xây dựng, mở rộng phát triển cơ sở hạ tầng mạng thông tin giờ đây đã trở thành phổ biến với phần lớn các doanh nghiệp hiện nay. Tất nhiên, Cisco WS-C2960X-48TD-L bộ chuyển mạch Switch Cisco C2960X này với các tính năng bượt trội không chỉ giúp cho hiệu suất mạng được nâng cao một cách đáng kể mà còn là giải pháp tối ưu hóa quản lý, giảm thiểu chi phí đáng kể cho doanh nghiệp.

Hãy cùng Unisystem tìm hiểu chi tiết các đặc điểm của bộ chuyển mạch này trong nội dung bài viết dưới đây.

Cisco WS-C2960X-48TD-L những ưu điểm vượt trội

Sở hữu rất nhiều tính năng, tuy nhiên được đánh giá cao ở bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-2960X-48TD-L chính là chúng có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh. Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay, dưới đây là bộ các tính năng được kế thừa từ dòng C2960X.

WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Mặt trước giao diện 48 Port Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L

● Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

● Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite

● Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

● Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

● Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

● Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

● Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

● Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

● Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

● Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

mặt trước Cisco WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Đặc trưng ở mặt trước Cisco WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-24TD-L và WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L và WS-C2960X-48TD-L

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TD-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TD-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

2 x 10G SFP+

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Cisco WS-C2960X-48TD-L bộ phụ kiện tương thích

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Phân phối Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng

Unisystem phân phối Cisco Việt Nam chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, bảo hành 12 tháng, giá thành cạnh tranh, miễn phí vận chuyển đang là sự chọn lựa lựa tuyệt vời với các đối tác trong và ngoài nước.

Đến với chúng tôi bạn sẽ được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất các dịch vụ và thông tin liên quan đến sản phẩm. Vậy còn đợi gì nữa, hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để nhận những ưu đãi của sản phẩm.

Tham khảo những thông tin hữu ích liên quan tới Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L

Các sản phẩm 24 Port dòng Cisco 2960X: WS-C2960X-24TS-L, WS-C2960X-24TS-LL, WS-C2960X-24PS-L, WS-C2960X-24TD-L hoặc những bộ chuyển mạch 48 Port cùn phân khúc: WS-C2960X-48LPS-L, WS-C2960X-48LPD-L, WS-C2960X-48FPD-L, WS-C2960X-48FPS-L, WS-C2960X-48TS-L

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Bộ từ khóa tìm kiếm : cisco ws c2960x 48td l datasheet, WS-C2960X-48TD-L, cisco WS-C2960X-48TD-L, ws c2960x 48td l


Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-48TD-L


Phân phối Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng

Cisco WS-C2960X-48TD-L và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TD-L tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666