CISCO SFP-10G-LR-S

Cisco SFP-10G-LR-S Module Cisco 10G SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310nm LC duplex 10km phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

CISCO SFP-10G-LR-S

CISCO SFP-10G-LR-S chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-S
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua CISCO SFP-10G-LR-S tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm CISCO SFP-10G-LR-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về CISCO SFP-10G-LR-S chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm CISCO SFP-10G-LR-S kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

CISCO SFP-10G-LR-S module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR chính hãng, giá hấp dẫn

Cisco SFP-10G-LR-S loại module SFP hãng Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp Single Mode hoạt động ở bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-LR-S sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR SFP-10G-LR-S

Hình ảnh: Module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR SFP-10G-LR-S

Cisco SFP-10G-LR-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-LR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module quang Cisco SFP-10G-LR-S được cắm vào.

Thông số kỹ thuật Cisco SFP-10G-LR-S Module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR

Hãng Cisco
Mã sản phẩm SFP-10G-LR-S
Mô tả Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC
Loại thiết bị Mô-đun trình cắm
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ ngày 10.3Gbps
Bước sóng 1310nm
Ngân sách năng lượng 7dB
Khoảng cách tối đa 10km
Công suất phát -6 ~ -0,5dBm
Nhận độ nhạy -15dBm
Điện áp 3,3V
Công suất tiêu thụ 1W
Đầu nối LC kép
Loại sợi SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 70 ° C
Ứng dụng 10 Gigabit Ethernet
Chứng chỉ CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001
Bảo hành 12 tháng

Bảng Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Đơn vị phân phối Module Cisco SFP-10G-SR uy tín

Siêu Thị Mạng chuyên phân phối Module 10Gb cũng như các thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ đảm bảo chất lượng và nguồn gốc của sản phẩm.

Với sự uy tín đã tạo dựng được chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với hàng triệu khách hàng, quý doanh nghiệp. Hãy liên hệ với Siêu Thị Mạng theo các thông tin trên Website để chúng tôi được tư vấn, hỗ trợ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Những mẩu tin về SFP-10G-SR được quý khách hàng quan tâm

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Module SFP-10G-LR cùng phân khúc.

Bộ từ khóa tìm kiếm với Module SFP-10G-SR:

Cisco sfp-10g-sr singlemode, sfp-10g-sr giá, sfp 10g sr, module quang cisco 10g, module quang 10gb, module cisco sfp 10g sr, cisco sfp 10g sr price, cisco sfp 10g sr multimode, cisco original 10gbase sr sfp module sfp 10g sr, Cisco sfp-10g-sr 850nm 10gbase-sr module

CiscoSFP-10G-LR-S module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR chính hãng, giá hấp dẫn đang được phân phối bởi SIEUTHIMANG, quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng tốt nhất.

CISCO SFP-10G-LR-S datasheet specs


CISCO SFP-10G-LR-S được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối CISCO SFP-10G-LR-S chính hãng Hotline 24/7: 0335 866266 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "CISCO SFP-10G-LR-S")

Phân phối CISCO SFP-10G-LR-S chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng CISCO SFP-10G-LR-S chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm CISCO SFP-10G-LR-S được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm CISCO SFP-10G-LR-S kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm CISCO SFP-10G-LR-S do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng CISCO SFP-10G-LR-S tận nơi
báo giá CISCO SFP-10G-LR-S chính hãng
Mua CISCO SFP-10G-LR-S từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...
Báo chí nói về Siêu Thị Mạng