Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 400M phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SFP-10G-SR-S

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR-S
  • Nhà cung cấp: Siêu Thị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá ưu đãi tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Siêu Thị Mạng để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-SR-S tại SIEUTHIMANG.VN ?

SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng ...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR sử dụng cáp quang Multimode OM3 trên bước sóng 2000mhz với khoảng cách đến 300m hoặc cáp quang multimode 0M4 bước sóng 4700mhz khoảng cách xa 400m. Sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng đang được phân phối bởi SIEUTHIMANG uy tín, danh tiếng đang được hàng triệu khách hàng lựa chọn.

Module quang 10G Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S hỗ trợ chiều dài liên kết là 26 mét trên tiêu chuẩn cáp quang đa chế độ phân tán bằng giao diện sợi quang (FDDI) (MMF). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), có thể có độ dài liên kết lên đến 300 mét. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), có thể có độ dài liên kết lên đến 400 mét.

Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Hình ảnh: Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Thông số kỹ thuật module quang 10G SFP+ SFP-10G-SR-S chính hãng

Mã Module SFP+ SFP-10G-SR-S
Description Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
Type 10GBASE-SR 850nm MMF
Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
-1.2 -7.3
Receive Power (dBm) Maximum Minimum
-1 -9.9
Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
Bail Latch Color Beige
Power Consumption (W) 1
Operating Temperature Range COM

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR chính hãng đang được phân phối bởi SIEUTHIMANG, quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng tốt nhất.

Cisco SFP-10G-SR-S datasheet specs


Cisco SFP-10G-SR-S được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
Siêu thị mạng phân phối Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 baogia@sieuthimang.vn

Sản phẩm khác cùng dòng SFP 10Gb

Phân phối Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Mua Cisco SFP-10G-SR-S từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SFP-10G-SR-S tận nơi
báo giá Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng