Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base【Uy tín】✅Sẵn hàng ✅Chính hãng ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-24TS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-24TS-L
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 20,200,000 đ - Giá List: 2,510 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-24TS-L tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960X-24TS-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-24TS-L bộ chuyển mạch Switch Cisco chính hãng sở hữu sự vượt trội trong thiết kế và những tính năng hoàn hảo giúp xây dựng và kiểm soát hệ thống mạng doanh nghiệp một cách hiệu quả.

Một trong những tính năng nổi bật hơn hẳn phải nói tới chính là các tính năng lớp 2 và lớp 3 trong việc xây dựng cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite. Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Specifications Cisco WS-C2960X-24TS-L

Xếp hạng nguồn: 0.039 kVA
Bộ tính năng: LAN Base Layer 2
Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% to 95% noncondensing
Kích thước: 17.5 x 11.0 x 1.75 inches (44.5 x 27.9 x 4.5 cm)
Nhiệt độ hoạt động lên tới 5000 ft (1500 m): 23 to 113 F (-5 to 45 C)
Số cổng SFP: 4 SFP
Cân nặng: 8.9 lbs (4.0 kg)
Ngoại lệ ngắn hạn lên tới 10.000 feet (3000 m): 23 to 113 F (-5 to 45 C)
MTBF: 564,910 hours
Tiếng ồn âm thanh (Điển hình / Tối đa): 42 dB / 46 dB
Tốc độ chuyển tiếp (Gói 64 byte): 71.4 Mpps
Ngoại lệ ngắn hạn lên tới 13.000 feet (4000 m): 23 to 104 F (-5 to 40 C)
Nhiệt độ hoạt động lên tới 10.000 ft (3000 m): 23 to 104 F (-5 to 40 C)
Độ cao lưu trữ: Up to 13,000 feet (4000 m)
Xếp chồng FlexStack-Plus: Optional
Độ ẩm tương đối lưu trữ: 10% to 95% noncondensing
Ngoại lệ ngắn hạn lên tới 5000 feet (1500 m): 23 to 122 F (-5 to 50 C)
Vôn: 100 to 240 VAC, 50 to 60 Hz
Nhiệt độ lưu trữ lên tới 15.000 feet (4573 m): -13 to 158 F (-25 to 70 C)
Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển: 23 to 131 F (-5 to 55 C)
Độ cao hoạt động: Up to 10,000 feet (3000 m)
10/100/1000 Cổng Ethernet: 24
Hiện hành: 1 A - 0.5 A

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết các đặc điểm có trên bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L để có những sự lựa chọn thích Unisystem.

Tìm hiểu các thông tin liên quan đến sản phẩm như

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Đặc trưng của Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm dòng Switch Cisco 2960X series được sử dụng nhiều nhất với chuẩn lắp rack 1U switch gồm 24 port GigE và 4 port SFP 1Gb trên hệ điều hành IOS Lan Base. Switch có khả năng tương thích với Switch Layer 3 (switch lớp 3) và nâng cấp lên được Layer 3 khi cần thiết. Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ, luôn có sẵn hàng và giao hàng toàn quốc.

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-24TS-L ( ws c2960x 24ts l specifications)

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mặt trước của Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mặt trước của Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mặt trước của Cisco WS-C2960X-24TS-L​

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet

② Nút chế độ

③ Chuyển đèn LED

④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển)

⑤ Cổng USB loại A

⑥ 24 * 10/100/1000 cổng

⑦ Cổng mô-đun SFP

⑧ Đèn LED CONSOLE

⑨ Đèn MGMT

⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L​

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus

② Quạt hút

③ Đầu nối RPS

④ Đầu nối nguồn AC

Khả năng Stack (xếp chồng) WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TS-L, cisco ws-c2960x-24ts-l datasheet, ws-c2960x-24ts-l giá, ws c2960x 24ts l end of life, thiết bị chuyển mạch cisco ws c2960x 24ts l, ws-c2960x-24ps-l giá, catalyst 2960x 24ts l, ws c2960x 24ts l specifications, cisco ws c2960x 24ts ll datasheet

Bộ chuyển đổi C2960X-24TS-L này cũng mang những đặc điểm như các loại Switch Cisco C2960 khác cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

WS-C2960X-24TS-L với các phụ kiện tương thích

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Cisco Catalyst 2960-X product IDs for Cisco DNA Essentials licenses

Product ID Description
C2960X-DNA-E-24= C2960X Cisco DNA Essentials, 24-port term licenses
C2960X-DNA-E-24-3Y C2960X Cisco DNA Essentials, 24-port, 3-year term licenses
C2960X-DNA-E-24-5Y C2960X Cisco DNA Essentials, 24-port, 5-year term licenses
C2960X-DNA-E-48= C2960X Cisco DNA Essentials, 48-port term licenses
C2960X-DNA-E-48-3Y C2960X Cisco DNA Essentials, 48-port, 3-year term licenses
C2960X-DNA-E-48-5Y C2960X Cisco DNA Essentials, 48-port, 5-year term licenses

Phụ kiện cho dòng Cisco Catalyst 2960X Series

Part number Description
C2960X-STACK FlexStack-Plus hot-swappable stacking module
C2960X-FIBER-STK FlexStack-Extended Fiber stacking module
C2960X-HYBRID-STK FlexStack-Extended Hybrid module, with one copper and one fiber port
CAB-STK-E-0.5M Stacking cable with a 0.5 m length
CAB-STK-E-1M Stacking cable with a 1.0 m length
CAB-STK-E-3M Stacking cable with a 3.0 m length
CAB-CONSOLE-RJ45 Console cable 6 feet with RJ-45
CAB-CONSOLE-USB Console cable 6 feet with USB Type A and mini-B connectors
PWR-CLP Power cable restraining clip
RCKMNT-1RU-2KX= Spare rack-mount kit for Cisco Catalyst 2960-X and 2960-XR Series for 19-inch racks
RCKMNT-REC-2KX= 1 RU recessed rack-mount kit for Cisco Catalyst 2960-X and 2960-XR Series

Cisco WS-C2960X-24TS-L 24 port GigE, 4 port 1G SFP, LAN Base

Kho Cisco WS-C2960X-24TS-L

Kho sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L

Siêu Thị Mạng đơn vị chuyên phân phối Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 24ts l cạnh tranh nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Các từ khóa tìm kiếm với sản phẩm:

WS-C2960X-24TS-L, cisco WS-C2960X-24TS-L, cisco ws-c2960x-24ts-l datasheet, ws-c2960x-24ts-l giá, thiết bị chuyển mạch cisco ws c2960x 24ts l, catalyst 2960x 24ts l, ws c2960x 24ts l specifications, cisco ws c2960x 24ts l datasheet


Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


Video Clip review về Cisco WS-C2960X-24TS-L



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-24TS-L


Phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Cisco WS-C2960X-24TS-L và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm cũ (fake) kém chất lượng.

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-L tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666