Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 【 chính hãng 】 ✅Đầy đủ CO,CQ ✅Sẵn hàng ✅Giá tốt phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-24TD-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960x
  • Part Number: WS-C2960X-24TD-L
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 x 10G SFP+ ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 3,950 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-24TD-L tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Cisco WS-C2960X-24TD-L bộ chuyển mạch Switch C2960X nổi bật nhận được nhiều sự quan tâm từ phía đông đảo quý khách hàng đã và đang được chọn lựa là giải pháp hoàn hảo đáp ứng nhu cầu của doanh nghiệp.

Không quá khi nói như vậy bởi Switch WS-C2960X-24TD-L sở hữu kiểu thiết kế vô cùng tinh tế nhỏ gọn chỉ 44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm linh hoạt và thuận tiện để triển khai lắp đặt trong nhiều không gian khác nhau. Bên cạnh đó chính là bộ tính năng tuyệt vời ở các lớp truy cập lớp 2 và lớp 3 của dòng Switch Cisco C2960X.

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn để có những nhận xét chính xác nhất về sản phẩm này nhé.

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng

WS-C2960X-24TD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L mở hộp

WS-C2960X-24TD-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Cisco WS-C2960X-24TD-L những ưu điểm vượt trội

Sở hữu rất nhiều tính năng, tuy nhiên được đánh giá cao ở bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-L chính là chúng có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh. Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay, dưới đây là bộ các tính năng được kế thừa từ dòng C2960X.

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

- Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

- Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

- Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

WS-C2960X-24TD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L và WS-C2960X-48TD-L

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TD-L​

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

2 x 10G SFP+

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Cisco WS-C2960X-24TD-L bộ phụ kiện tương thích

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Bảng mã sản phẩm, thông số và giá bán lẻ Switch Cisco Catalyst 2960X

STT Mã sản phẩm Mô tả cấu hình Giá bán lẻ
1 WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 22,000,000
2 WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 18,500,000
3 WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 40,500,000
4 WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 32,500,000
5 WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 43,900,000
6 WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 31,900,000
7 WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 61,500,000
8 WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 36,500,000
9 WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X 24 port GigE PoE 110W 2xSFP + 2x1GBT LAN Base. 36,900,000
10 WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 73,000,000
11 WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 71,500,000
12 WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 68,000,000
13 WS-C2960X-48TD-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 51,500,000
14 WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 52,500,000
15 WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 46,500,000
16 WS-C2960XR-48LPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 88,800,000
17 WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 75,500,000

Mua Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng ở đâu?

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L giá tốt hiện đang được nhập khẩu và phân phối bởi Siêu thị mạng với đầy đủ giấy tờ pháp lý CO,CQ, được bảo hành tới 12 tháng. Khi đến với chúng tôi quý khách hàng sẽ được sở hữu những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh và bên cạnh đó chúng tôi cũng tư vấn miễn phí, hỗ trợ quý khách hàng cấu hình, triển khai và khắc phục các sự cố trong quá trình triển khai.

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được hỗ trợ.

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Cisco WS-C2960X-24TD-L datasheet specs


Cisco WS-C2960X-24TD-L được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-24TD-L


Phân phối Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960X-24TD-L từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-24TD-L tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn