Cisco WS-C2960XR-24TS-I

WS-C2960XR-24TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite【Sẵn hàng】✅Uy tín ✅Chính hãng ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG®
Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960XR
  • Part Number: WS-C2960XR-24TS-I
  • Số cổng: 24 GigE ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: IP Lite
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 46,000,000 VNĐ - Giá List: 4,655 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960XR-24TS-I tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960XR-24TS-I được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng...

Cisco WS-C2960XR-24TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960XR-24TS-I một trong những sản phẩm đặc trưng của mô hình Switch Cisco C2960XR. Khác biệt với các dòng sản phẩm 2960 thông dụng , WS-C2960XR-24TS-I có cấu hình cố định và các tính năng quản lý tập trung và cung cấp quyền truy cập cấp độ doanh nghiệp ở Stackable.

Sở hữu đầy đủ bộ các tính năng của lớp 2 và lớp 3, tiêu biểu nhất đó chính là các tính năng IP Lite, LAN Lite cho phép định tuyến giữa các VLAN khác nhau trong hệ thống. Kết hợp với việc sử dụng hệ điều hành IOS của Cisco tạo ra sự đồng bộ, thuận tiện cho việc quản lý thiết bị.

Ngoài ra, Switch Catalyst C2960XR-24TS-I này cũng hỗ trợ nhiều hơn các tính năng định tuyến khác như: RIPV1, V2, OSPF, Stub EIGRP, HSRP, VRRP…Quản lý với giao diện Web, truy cập qua vô tuyến, giao diện dòng lện CLI, giao thức quản lý mạng SNMP đơn giản tạo điều kiện để dễ dàng quản lý và khắc phục các sự cố với thiết bị trong hệ thống.

Không còn gì phải bàn cãi, Switch WS-C2960XR-24TS-I chính là sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo nhất với các doanh nghiệp thời buổi hiện tại.

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Những đặc trưng nổi bật của Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

● Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

● Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite

● Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

● Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

● Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

● Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

● Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

● Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

● Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

● Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

Cisco WS-C2960XR-24TS-I thông số chính

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-24TS-I

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

IP Lite

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Băng thông chuyển

108Gbps

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 40.8 cm x 4.45 cm

Trọng lượng

17.49 Kg

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I tương thích với Module gì?

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Báo giá Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị phân phối thiết bị mạng Cisco khác nhau và bởi vậy khách hàng luôn gặp khó khăn trong việc chọn lựa? Tuy nhiên, khi đến với Unisytem bạn sẽ không phải lo về điều đó nữa.

Chúng tôi Đại lý Cisco Việt Nam với uy tín lâu năm đã tạo dựng được trên thị trường, chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, bảo hành 12 tháng, cam kết giá WS-C2960XR-48TS-I tốt nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi hoặc đến trực tiếp văn phòng đại diện để được tư vấn và nhận báo giá tốt nhất.\

Thông tin và các sản phẩm cùng phân khúc Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Bộ sản phẩm cùng phân khúc: WS-C2960X-24TS-L, WS-C2960X-24TS-LL , WS-C2960X-24TD-L, WS-C2960X-24PS-L

Những thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X, bạn có thể tìm hiểu thêm:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Các từ khóa bạn có thể tìm kiếm với sản phẩm:

WS-C2960XR-24TS-I​ cataalogue, WS C2960XR 24TS I datasheet, WS-C2960XR-24TS-I​ description, WS-C2960XR-24TS-I​ giá, WS C2960XR 24TS I​ pdf, WS C2960XR 24TS I​ lan base


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960XR-24TS-I



Cisco WS-C2960XR-24TS-I và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960XR-24TS-I được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960XR-24TS-I tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa