Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite【Chính hãng】✅Uy tín ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 để đặt hàng phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-24TS-LL
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 15,500,000 VNĐ - Giá List: 2,090 USD
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng...

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Bộ chuyển đổi Cisco Catalyst WS-2960X-24TS-LL LAN Lite Lớp 2 (layer 2) cung cấp chế độ độc lập không có hỗ trợ FlexStack plus và không có tính năng lite NetFlow. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL ứng dụng trong các Mã sản phẩm Lan vừa và nhỏ kiểm soát mạng nội bộ phổ thông linh hoạt là một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960X.

Bên cạnh đó, với sự hợp lý trong thiết kế bộ chuyển mạch này cũng tạo ra sự thuận tiện để dễ dàng triển khai lắp đặt. Giao diện quản lý Web cũng chính là một trong những điểm không thể bỏ qua với bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X này.

WS-2960X-24TS-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-2960X-24TS-LL chính hãng

Tìm hiểu các thông tin liên quan đến sản phẩm như

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

- Cổng Ethernet 24 Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

- Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended.

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).

- Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Thông tin mặt trước WS-C2960X-24TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP ⑦ Các cổng mô-đun SFP 24 * 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ Đèn LED MGMT ⑩RJ-45

Bộ những phụ kiện sử dụng với Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Mua Switch Cisco chính hãng ở đâu tại Hà Nội?

Siêu Thị Mạng đơn vị uy tín chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, uy tín trên thị trường. Sản phẩm do chúng tôi cung cấp được đảm bảo rõ ràng nguồn gốc và chất lượng khi có đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Ngoài sản phẩm chính hãng khi tới với chúng tôi quý khách hàng còn được hỗ trợ tốt nhất các thông tin khác về sản phẩm như giá WS-C2960X-24TS-LL, hỗ trợ cấu hình và khắc phục các sự cố với sản phẩm.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

Các từ khóa tìm kiếm với sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL, cisco WS-C2960X-24TS-LL, giá ws-c2960x-24ts-ll, data sheet ws c2960x 24ts ll, ws c2960x 24tsll, 2960x-24ts-ll datasheet


Video giới thiệu Cisco WS-C2960X-24TS-LL


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Cisco WS-C2960X-24TS-LL và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-LL tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa