Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite【Chính hãng】✅Uy tín ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 để đặt hàng phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-24TS-LL
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 15,500,000 đ - Giá List: 2,090 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-24TS-LL tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Bộ chuyển đổi Cisco Catalyst WS-2960X-24TS-LL LAN Lite Lớp 2 (layer 2) cung cấp chế độ độc lập không có hỗ trợ FlexStack plus và không có tính năng lite NetFlow. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL ứng dụng trong các Mã sản phẩm Lan vừa và nhỏ kiểm soát mạng nội bộ phổ thông linh hoạt là một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960X.

Bên cạnh đó, với sự hợp lý trong thiết kế bộ chuyển mạch này cũng tạo ra sự thuận tiện để dễ dàng triển khai lắp đặt. Giao diện quản lý Web cũng chính là một trong những điểm không thể bỏ qua với bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X này.

WS-2960X-24TS-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-2960X-24TS-LL chính hãng

Tìm hiểu các thông tin liên quan đến sản phẩm như

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

- Cổng Ethernet 24 Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

- Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended.

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).

- Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Thông tin mặt trước WS-C2960X-24TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP ⑦ Các cổng mô-đun SFP 24 * 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ Đèn LED MGMT ⑩RJ-45

Bộ những phụ kiện sử dụng với Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Mua Switch Cisco chính hãng ở đâu tại Hà Nội?

Siêu Thị Mạng đơn vị uy tín chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, uy tín trên thị trường. Sản phẩm do chúng tôi cung cấp được đảm bảo rõ ràng nguồn gốc và chất lượng khi có đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Ngoài sản phẩm chính hãng khi tới với chúng tôi quý khách hàng còn được hỗ trợ tốt nhất các thông tin khác về sản phẩm như giá WS-C2960X-24TS-LL, hỗ trợ cấu hình và khắc phục các sự cố với sản phẩm.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

Các từ khóa tìm kiếm với sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL, cisco WS-C2960X-24TS-LL, giá ws-c2960x-24ts-ll, data sheet ws c2960x 24ts ll, ws c2960x 24tsll, 2960x-24ts-ll datasheet


Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333


Video Clip review về Cisco WS-C2960X-24TS-LL



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-24TS-LL


Phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

Cisco WS-C2960X-24TS-LL và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-LL tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn