Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 port GigE + 4 ports SFP 1Gb, LAN Base phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-48TS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-L
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-48TS-L
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 1Gb x 4 ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 4,360 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-48TS-L tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960X 48 port GigE + 4 ports SFP 1Gb, LAN Base

Cisco WS-C2960X-48TS-L bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X, giải pháp vận hành mà quản lý mạng doanh nghiệp hiệu quả đang rất được ưa chuộng trên thị trường. Switch Cisco chính hãng này có được các tính năng cấp doanh nghiệp bạn muốn với một mức giá tuyệt vời.

Thiết bị có tính năng truy cập Gigabit Ethernet Lớp 2 và Lớp 3 có thể xếp chồng lên nhau, thiết bị này dễ dàng triển khai, quản lý và khắc phục sự cố. Cisco WS-C2960X-48TS-L cung cấp cài đặt phần mềm tự động và cấu hình cổng giúp bạn cắt giảm chi phí với các tính năng tiết kiệm năng lượng.

Hãy cùng tìm hiểu chi tiết phần nội dung dưới đây để hiểu hơn về sản phẩm này.

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng

Switch WS-C2960X-48TS-L những đặc điểm nổi bật

Switch WS-C2960X-48TS-L được thiết kế với 48 ports GigE tốc độ cao cùng 4 ports SFP 1Gb là dòng switch layer 2 (lớp 2) cấu hình cao của dòng Switch Cisco 2960X chạy trên hệ điều hành IOS Lan Base với chuyển tiếp băng thông 108Gbps và chuyển băng thông 216Gbps đạt hiệu xuất cao cho hệ thống mạng chuyên nghiệp.

Mở hộp Switch Cisco 2960X-48TS-L

Hình ảnh: Mở hộp Switch Cisco 2960X-48TS-L

Bên dưới đây là những tính năng nổi bật của bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L xin mời các bạn cùng điểm qua.

- 48 cổng giao tiếp Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

- Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended.

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).

- Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn.

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TS-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

WS-C2960X-48TS-L đặc điểm mặt trước Switch

WS-C2960X-48TS-L

Hình ảnh: Chú thích đặc điểm mặt trước Switch WS-C2960X-48TS-L

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet

② Nút chế độ

③ Chuyển đèn LED

④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển)

⑤ Cổng USB loại A

⑥ Cổng mô-đun SFP

⑦ 48 x 10/100/1000 cổng

⑧ Đèn LED CONSOLE

⑨ MGMT LED

⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Mặt sau WS-C2960X-48TS-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus

② Quạt hút

③ Đầu nối RPS

④ Đầu nối nguồn AC

Bộ chuyển đổi Cisco 2960X này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Phụ kiện của switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Đơn vị phân phối Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng

Trên thị trường đang xuất hiện rất nhiều những đơn vị phân phối Switch Cisco khác nhau và chắc hẳn nếu đã tìm hiểu về dòng sản phẩm này sẽ không thể nào bỏ qua Siêu Thị Mạng một trong Website thuộc hệ thống của Siêu thị mạng đơn vị phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Bên cạnh việc cung cấp sản phẩm chính hãng với giá thành tốt Siêu thị mạng còn có dịch vụ hỗ trợ khách hàng 24/7. Chúng tôi tư vấn giải pháp miễn phí, hỗ trợ khách hàng cấu hình và , khắc phục sự cố trong quá trình triển khai.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để đặt hàng và nhận báo giá tốt nhất về sản phẩm.

Bạn có thể tìm kiếm thêm nhiều giải pháp với sản phẩm tương tự bên dưới đây:

Các bộ chuyển mạch 24 Port dòng Cisco 2960X: WS-C2960X-24TS-L, WS-C2960X-24TS-LL , WS-C2960X-24PS-L, WS-C2960X-24TD-L

Các bộ chuyển mạch 48 Port cùng phân khúc: WS-C2960X-48LPS-L, WS-C2960X-48TD-L, WS-C2960X-48FPD-L, WS-C2960X-48FPS-L

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Bộ từ khóa tìm kiếm với Switch WS-C2960X-48TS-L:

cisco ws c2960x 48ts l datasheet, WS-C2960X-48ts-l, cisco WS-C2960X-48TS-L, ws-c2960x-48ts-l datasheet pdf, ws-c2960x-48ts-l pdf

Cisco WS-C2960X-48TS-L datasheet specs


Cisco WS-C2960X-48TS-L được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-48TS-L


Phân phối Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960X-48TS-L từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TS-L tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn