WS-C2960X-48LPS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base【Giá tốt】✅Uy tín ✅Chính hãng ✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-48LPS-L
  • Số cổng: 48 GigE PoE 370W ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 1G x 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 5,815 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-48LPS-L tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960X-48LPS-L 48 port GigE PoE + 4 port SFP 1Gb, LAN Base

Cisco WS-C2960X-48LPS-L giải pháp hoàn hảo cho việc triển khai và kiểm soát hệ thống mạng hiệu quả vẫn đang là một khó khăn, thách thức thực sự mà các doanh nghiệp phải đương đầu trong thời buổi hiện nay.

Sự xuất hiện của bộ chuyển mạch Switch này với những tính năng vượt trội trong thiết kế cũng như tính năng lớp 2 và cơ bản của lớp 3, qua việc ứng dụng các giải pháp công nghệ tiên tiến hiện nay đã và đang được quý khách tin tưởng đón nhận.

Switch WS-C2960X-48LPS-L thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960X được tích hợp để có thể cấp nguồn lên tới 370W của PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng, hoặc 24 cổng với 15.4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7.4W mỗi cổng .

Switch Cisco 2960X-48LPS-L

Hình ảnh: Switch Cisco 2960X-48LPS-L

Thiết bị chuyển mạch Switch ws-c2960x-48LPS-L giá thành hợp lý được thiết kế với giao diện 48 cổng Gigabit Ethernet có cấp nguồn PoE trên toàn bộ các cổng, kèm theo là 4 cổng quang 1Gb, LAN Base đang là giải pháp, sự lựa chọn không thể tuyệt vời hơn cho các doanh nghiệp.

Dưới đây hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết các đặc trưng cũng như thông số có trên bộ chuyển mạch này.

Đặc trưng của Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L chín hãng

- Cổng giao tiếp là 48 cổng Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

- Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

- Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

- Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

Cisco WS-C2960X-48LPS-L những thông số cơ bản

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48LPS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Nguồn PoE

370W

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

107.1Mpps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP
⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn LED MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Mặt sau WS-C2960X-48LPS-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus

② Quạt hút

③ Đầu nối RPS

④ Đầu nối nguồn AC

Cisco WS-C2960X-48LPS-L bộ phụ kiện đi kèm

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Bảng mã sản phẩm, thông số và giá bán lẻ Switch Cisco Catalyst 2960X

STT Mã sản phẩm Mô tả cấu hình Giá bán lẻ
1 WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 22,000,000
2 WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 18,500,000
3 WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 40,500,000
4 WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 32,500,000
5 WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 43,900,000
6 WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 31,900,000
7 WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 61,500,000
8 WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 36,500,000
9 WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X 24 port GigE PoE 110W 2xSFP + 2x1GBT LAN Base. 36,900,000
10 WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 73,000,000
11 WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 71,500,000
12 WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 68,000,000
13 WS-C2960X-48TD-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 51,500,000
14 WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 52,500,000
15 WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 46,500,000
16 WS-C2960XR-48LPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 88,800,000
17 WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 75,500,000

Thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-48LPS-L chính hãng hiện đang được phân phối bởi Siêu thị mạng với đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành tới 12 tháng. Chúng tôi có hỗ trợ tư vấn giải pháp, cấu hình và khắc phục sự cố trong quá trình triển khai. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Cisco WS-C2960X-48LPS-L datasheet specs


Cisco WS-C2960X-48LPS-L được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Sản phẩm khác cùng dòng Catalyst 2960X

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-48LPS-L


Phân phối Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960X-48LPS-L từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-48LPS-L tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn