WS-C2960X-48LPS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base【Giá tốt】✅Uy tín ✅Chính hãng ✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-48LPS-L
  • Số cổng: 48 GigE PoE 370W ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 1G x 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 42,500,000 đ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48LPS-L được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng...

Cisco WS-C2960X-48LPS-L 48 port GigE PoE + 4 port SFP 1Gb, LAN Base

Cisco WS-C2960X-48LPS-L giải pháp hoàn hảo cho việc triển khai và kiểm soát hệ thống mạng hiệu quả vẫn đang là một khó khăn, thách thức thực sự mà các doanh nghiệp phải đương đầu trong thời buổi hiện nay.

Sự xuất hiện của bộ chuyển mạch Switch này với những tính năng vượt trội trong thiết kế cũng như tính năng lớp 2 và cơ bản của lớp 3, qua việc ứng dụng các giải pháp công nghệ tiên tiến hiện nay đã và đang được quý khách tin tưởng đón nhận.

Switch WS-C2960X-48LPS-L thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960X được tích hợp để có thể cấp nguồn lên tới 370W của PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng, hoặc 24 cổng với 15.4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7.4W mỗi cổng .

Switch Cisco 2960X-48LPS-L

Hình ảnh: Switch Cisco 2960X-48LPS-L

Thiết bị chuyển mạch Switch ws-c2960x-48LPS-L giá thành hợp lý được thiết kế với giao diện 48 cổng Gigabit Ethernet có cấp nguồn PoE trên toàn bộ các cổng, kèm theo là 4 cổng quang 1Gb, LAN Base đang là giải pháp, sự lựa chọn không thể tuyệt vời hơn cho các doanh nghiệp.

Dưới đây hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết các đặc trưng cũng như thông số có trên bộ chuyển mạch này.

Đặc trưng của Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L chín hãng

● Cổng giao tiếp là 48 cổng Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

● 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

● Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

● Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

● Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

● Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

● Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

● Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

● Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

● Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

● Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn

(E-LLW)

● Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

Cisco WS-C2960X-48LPS-L những thông số cơ bản

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48LPS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Nguồn PoE

370W

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

107.1Mpps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet ⑥ Cổng mô-đun SFP

② Nút chế độ ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng

③ Đèn LED chuyển đổi ⑧ Đèn LED CONSOLE

④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển) ⑨ Đèn LED MGMT

⑤ Cổng USB loại A ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Mặt sau WS-C2960X-48LPS-L

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Cisco WS-C2960X-48LPS-L bộ phụ kiện đi kèm

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-48LPS-L chính hãng hiện đang được phân phối bởi Unisystem với đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành tới 12 tháng. Chúng tôi có hỗ trợ tư vấn giải pháp, cấu hình và khắc phục sự cố trong quá trình triển khai.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Cisco WS-C2960X-48LPS-L và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960X-48LPS-L tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa