WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-48TS-LL
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 32,500,000 đ - Giá List: 3,735 USD
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-48TS-LL tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960X-48TS-LL 48 Port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Được mệnh danh là giải pháp hoàn hảo nhất cho việc kết nối truyền tải và kiểm soát mạng doanh nghiệp, thế hệ tiếp theo của dòng Switch Cisco 2960X. Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL cũng được thừa hưởng bộ tính năng vượt trội.

Kết hợp với sự hợp lý trong thiết kế, bộ chuyển mạch đang là sự lựa chọn được ưu tiên hàng đầu hiện nay. Dưới đây hãy cùng tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm này.

Cisco WS-C2960X-48TS-LL những đặc điểm nổi bật

Switch WS-C2960X-48TS-LL 48 cổng LAN Lite bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện SFP 2 x 1G. LAN Lite hình ảnh chức năng nhu cầu cơ bản cho lớp 2 (Layer 2) chuyển đổi và không hỗ trợ xếp chồng (Stack).

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế cho đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép doanh nghiệp có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng hoạt động với các dịch vụ thông minh. Các công tắc cung cấp khả năng hiển thị ứng dụng nâng cao, độ tin cậy mạng và mạng khả năng phục hồi.

- 48 cổng Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

- Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended.

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).

- Thiết bị Switch Cisco này có khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn.

WS-C2960X-48TS-LL những thông số quan trọng

Product P/N

Mô tả

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256MB

Bộ nhớ Flash

64MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Những đặc điểm nổi bật ở mặt trước Switch WS-C2960X-48TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Chuyển đèn LED
④ Cổng USB loại B (bảng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP
⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn LED MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Những đặc điểm nổi bật ở mặt sau Switch WS-C2960X-48TS-LL

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Cisco WS-C2960X-48TS-LL module và bộ phụ kiện đi kèm

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng, giá tốt

Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng có đầy đủ CO,CQ được nhập khẩu và phân phối bởi Siêu thị mạng với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng và cùng với đó chúng tôi cũng sẽ hỗ trợ quý khách hàng trong việc cấu hình, xử lý sự cố trong quá trình triển khai lắp đặt hệ thống.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Tham khảo thêm một số sản phẩm cùng dòng: WS-C2960X-24TS-LL, WS-C2960X-24TS-L, WS-C2960X-48TS-L

Các từ khóa tìm kiếm với Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL:

cisco ws c2960x 48ts ll datasheet, WS-C2960X-48ts-ll, cisco WS-C2960X-48TS-LL, ws-c2960x-48ts-ll datasheet pdf, ws-c2960x-48ts-ll pdf


Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960X-48TS-LL


Phân phối Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960X-48TS-LL từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TS-LL tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn