WS-C2960X-48FPS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base【Sẵn hàng】【Báo giá tốt】✅Hỗ trợ kỹ thuật ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Part Number: WS-C2960X-48FPS-L
  • Số cổng: 48 GigE PoE 740W ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 1G x 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 6,850 USD
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Đền tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái...
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng...

WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-48FPS-L bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X với những điểm nổi bật trong tính năng cũng như thiết kế đã và đang được đông đảo quý doanh nghiệp ưa chuộng sử dụng.

Switch WS-C2960X-48FPS-L được thiết kế với 48 Port Gigabit, 2 Port SFP 10G Uplink được tích hợp nguồn PoE tiện lợi, linh hoạt vận chuyển và lắp đặt tron nhiều điều kiện môi trường khác nhau. Bên cạnh đó với việc được tích hợp PoE sẽ mang tới giải pháp tiết kiệm chi phí đáng kể cho danh nghiệp vào các ứng dụng điện thoại hay video...

Để hiểu hơn về bộ chuyển mạch thế hệ mới này xin mời quý khách hàng cùng chúng tôi tìm hiểu trong nội dung bài viết dưới đây.

WS-C2960X-48FPS-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Đặc trưng của Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng

Được coi là giải pháp mạng thế hệ mới Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L sở hữu nhiều tính năng vượt trội cải thiện hiệu suất và kiểm soát thiết bị nguồn truy cập một cách dễ dàng. Mà tiêu biểu loại Switch Cisco 2960X này tạo ra sự mới mẻ bằng việc quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI). Ngoài ra cũng còn rất nhiều những tính năng nổi bật khác quý khách hàng có thể tham khảo như bên dưới đây:

● Cổng giao tiếp là 48 cổng Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

● 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

● Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

● Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

● Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

● Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

● Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

● Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

● Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

● Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

● Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn

(E-LLW)

● Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48FPS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Nguồn PoE

740W

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

107.1Mpps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A

⑥ Cổng mô-đun SFP ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ MGMT LED ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.

Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15.4W mỗi cổng.

Mặt sau WS-C2960X-48FPS-L

WS-C2960X-48FPS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng, giá tốt

Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng hiện đang được nhập khẩu và phân phối trực tiếp bởi Unisystem với đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng, cam kết có giá thành cạnh tranh nhất so với thị trường.

Bên cạnh chất lượng của sản phẩm chúng tôi còn hỗ trợ cấu hình, xử lý sự cố trong quá trình triển khai, lắp đặt và vận hành hệ thống mạng. Với nhiều năm kinh nghiệm và sự uy tín, chuyên nghiệp đã tạo dựng được chúng tôi tin rằng sẽ mang tới cho quý khách hàng những giá trị hoàn hảo nhất.

Bạn có thể tìm kiếm thêm nhiều giải pháp với sản phẩm tương tự bên dưới đây:

Switch Cisco 2960X 24 Port: WS-C2960X-24TS-L, WS-C2960X-24TS-LL , WS-C2960X-24PS-L, WS-C2960X-24TD-L

Switch Cisco 2960X 48 Port : WS-C2960X-48LPS-L, WS-C2960X-48TD-L, WS-C2960X-48FPD-L, WS-C2960X-48TS-L

Những thông tin hữu ích về dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Bộ từ khóa tìm kiếm với Switch WS-C2960X-48FPS-L:

cisco ws c2960x 48fps l datasheet, WS-C2960X-48fps-l, cisco WS-C2960X-48FPS-L, ws-c2960x-48fps-l datasheet pdf, ws-c2960x-48fps-l pdf


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 6163333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998


Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Cisco WS-C2960X-48FPS-L và các câu hỏi thường gặp?


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960X-48FPS-L tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa