WS-C2960L-24TQ-LL Cisco Catalyst 2960L 24 port GigE 4 x 10G SFP+ LAN Lite 【Sẵn hàng】✅Chính hãng ✅Cam kết giá tốt ✅Liên hệ 0344 699 886 phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960L-24TQ-LL

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960L-24TQ-LL
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Part Number: WS-C2960L-24TQ-LL
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 10G x 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá để tham khảo, gửi Email có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960L-24TQ-LL tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960L-24TQ-LL được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960L-24TQ-LL Catalyst 2960L 24 port GigE 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Nằm trong phân khúc Switch Cisco Layer 2 Catalyst C2960L, bộ chuyển mạch WS-C2960L-24TQ-LL đang dần trở thành một sự lựa chọn không thể thiếu cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Mang trong mình một kiểu thiết kế đặc biệt kết hợp với bộ tính năng vượt trội ở các lớp truy cập 2 và 3 thiết bị mạng Cisco chính hãng này như một giải pháp hoàn hảo cho sự hoạt động và phát triển hệ thống.

Cisco WS-C2960L-24TQ-LL có mặt trước được thiết kế với 24 cổng GigE, 4 x 10G SFP+ và LAN Lite, là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C2960L Series. Các switch 2960-L này là cấu hình cố định, các switch Gigabit Ethernet cung cấp khả năng truy cập lớp 2 cấp doanh nghiệp ở cấp độ cao cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng closet ngoài hệ thống.

Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng

Bộ chuyển mạch Switch Cisco C2960L 24TQ LL ược thiết kế để đơn giản hóa hoạt động nhằm giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh an toàn và tiết kiệm năng lượng với một loạt các tính năng của Phần mềm Cisco IOS. Ngoài ra, bạn cũng có thể tìm hiểu thêm một số những đặc tính quan trọng như bên dưới đây:

Cisco WS-C2960L-24TQ-LL những đặc trưng nổi bật

- 48 Gigabit Ethernet chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 4 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Phiên bản nâng cao của phần mềm Cisco IOS LAN Lite

- CLI và / hoặc các tùy chọn quản lý Web-UI trực quan

- Hỗ trợ quản lý thiết bị với: Over-the-air truy cập thông qua Bluetooth, Simple Network Management Protocol (SNMP), RJ-45 hoặc giao diện điều khiển truy cập USB, và xếp chồng ảo. Management, Quản lý mạng với Cisco Prime, Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Bảo mật với hỗ trợ 802.1X cho các thiết bị được kết nối, Bộ phân tích cổng chuyển đổi (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

- Các tính năng cơ bản của Lớp 3 với Giao thức thông tin định tuyến và định tuyến tĩnh (RIP)

- Hoạt động không quạt với nhiệt độ hoạt động lên tới 45 ° C

- Thiết kế nhỏ gọn với độ sâu dưới 11,5 inch

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

Switch WS-C2960L-24TQ-LL và bộ thông số kỹ thuật

Hãng Cisco
Nhà phân phối Unisystem

Mã sản phẩm

WS-C2960L-24TQ-LL

IOS

LAN Lite

Băng thông chuyển

88 Gbps

Băng thông chuyển

176 Gbps

10/100/1000 Ethernet Ports

24 Port 10/100/1000 Mbps

Giao diện Uplink

4 x 10G SFP

Fanless

Y

DRAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

256 MB

Kích thước (H x D x W)

1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)

Cân nặng

6.68 lb (3.03 kg)

Bảo hành 12 tháng

Thông tin mặt trước Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL

Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL

Chú thích:

① Nut điêu chỉnh chê độ

② Cổng USB loại B (bảng điều khiển)

③ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

④ 48 cổng 10/100/1000

⑤ Khe cắm mô-đun SFP

⑥ Cổng USB loại A

Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL những phụ kiện tương thích

Mô tả

CAB-CONSOLE-USB

Cisco CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

CAB-CONSOLE-RJ45

Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-ACE=

CAB-ACE= AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

CAB-ACU=

CAB-ACU= AC Power Cord (UK), C13, BS 1363, 2.5m

Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL những Module tương thích

Mã Module sử dụng Mô tả chi tiết thông tin module
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Thông tin chi tiết các bộ chuyển mạch Cisco Catalyst 2960L

Cisco Catalyst 2960-L Switches Configurations
Product ID* 10/100/1000 Ethernet ports Uplink interfaces Available PoE power Fanless Dimensions (H x D x W) Weight
WS-C2960L-8TS-LL/ 8 2 SFP Y 1.73 x 8.45 x 10.56 in. 3.33 lb (1.51kg)
WS-C2960L-SM-8TS (4.4 x 21.5 x 26.8 cm)
WS-C2960L-8PS-LL/ 8 2 SFP 67W Y 1.73 x 9.45 x 10.56 in. 4.50 lb (2.04kg)
WS-C2960L-SM-8PS (4.4 x 24 x 26.8 cm)
WS-C2960L-16TS-LL/ 16 2 SFP Y 1.73 x 8.45 x 10.56 in. 3.41 lb (1.55kg)
WS-C2960L-SM-16TS (4.4 x 21.5 x 26.8 cm)
WS-C2960L-16PS-LL/ 16 2 SFP 120W Y 1.73 x 9.45 x 10.56 in. 4.65 lb (2.11kg)
WS-C2960L-SM-16PS (4.4 x 24 x 26.8 cm)
WS-C2960L-24TS-LL/ 24 4 SFP Y 1.73 x 9.45 x 17.5 in. 6.04 lb (2.74kg)
WS-C2960L-SM-24TS (4.4 x 24 x 44.5 cm)
WS-C2960L-24PS-LL/ 24 4 SFP 195W Y 1.73 x 10.45 x 17.5 in. 7.41 lb (3.36kg)
WS-C2960L-SM-24PS (4.4 x 26.5 x 44.5 cm)
WS-C2960L-48TS-LL/ 48 4 SFP Y 1.73 x 9.45 x 17.5 in. 6.57 lb (2.98kg)
WS-C2960L-SM-48TS (4.4 x 24 x 44.5 cm)
WS-C2960L-48PS-LL/ 48 4 SFP 370W N 1.73 x 11.5 x 17.5 in. 10.08 lb (4.57kg)
WS-C2960L-SM-48PS (4.4 x 29.2 x 44.5 cm)
WS-C2960L-24TQ-LL 24 4 SFP+ Y 1.73 x 9.45 x 17.5 in 6.06 lb (2.75kg)
WS-C2960L-SM-24TQ (4.4 x 24 x 44.5 cm)
WS-C2960L-24PQ-LL/ 24 4 SFP+ 195W Y 1.73 x 10.45 x 17.5 in 7.39 lb (3.35kg)
WS-C2960L-SM-24PQ (4.4 x 26.5 x 44.5 cm)
WS-C2960L-48TQ-LL/ 48 4 SFP+ Y 1.73 x 9.45 x 17.5 in 6.68 lb (3.03kg)
WS-C2960L-SM-48TQ (4.4 x 24 x 44.5 cm)
WS-C2960L-48PQ-LL/ 48 4 SFP+ 370W N 1.73 x 11.5 x 17.5 in 9.81 lb (4.54kg)
WS-C2960L-SM-48PQ (4.4 x 29.2 x 44.5 cm)

Lưu ý: Tất cả các Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-L đều hỗ trợ phiên bản nâng cao của hình ảnh phần mềm Cisco IOS LAN Lite.

Switch Cisco Catalyst 2960L có bao nhiêu loại?

Như đã nêu ở nội dung bên trên, Switch Catalyst C2960L đa dạng về chủng loại, phân khúc sản phẩm rõ rệt đem tới cho khách hàng nhiều hơn những sự lựa chọn thích hợp. Dưới đây là một số mã nổi bật được ưa chuộng nhất.

WS-C2960L-48PS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac

WS-C2960L-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite, Asia Pac

WS-C2960L-8PS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-L Series 8 Ethernet 10/100/1000 PoE Ports & 2 SFP Managed Switch

WS-C2960L-8TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 8 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-16TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 16 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-48PS-AP (WS-C2960L-48PS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac

WS-C2960L-48TS-AP (WS-C2960L-48TS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite, Asia Pac

WS-C2960L-24PS-AP (WS-C2960L-24PS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac

WS-C2960L-16PS-LL Switch Cisco Catalyst 2960L 16 port GigE with PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-24TS-AP (WS-C2960L-24TS-LL) Switch Cisco Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

Tóm tắt nội dung cơ bản về Switch Catalyst C2960-L

Tìm hiểu cơ bản về bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960-L

Đọc đèn Led kết nối trên Switch Cisco 2960L

Catalyst C2960-L giải pháp cải thiện hiệu năng cho SMB

Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong Switch Catalyst 2960-L

Cấu hình IP Unicast với Switch Cisco C2960-L

Hướng dẫn cấu hình ngăn xếp ảo với Switch Cisco Catalyst 2960-L

Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch 2960L

Switch Cisco Catalyst 2960L dòng sản phẩm mới của hãng Cisco có gì đặc biệt?

Tính năng bảo mật của Switch Catalyst C2960-L

Mua Switch Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng ở đâu?

Chúng tôi hiện đang nhập khẩu và phân phối Switch Cisco chính hãng với đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Đến với Siêu thị mạng quý khách hàng không chỉ được sử dụng những sản phẩm chính hãng chất lượng cao mà còn được tư vấn, hỗ trợ nhiệt tình các giải pháp , cấu hình và triển khai, xử lý sự cố mọi lúc, mọi nơi.

Với những giá trị đã mang lại cho quý khách hàng, chúng tôi tin rằng sẽ phục vụ thật tốt quý khách hàng. Nếu bạn quan tâm hoặc có những thắc mắc đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ báo giá tốt nhất.

Cisco WS-C2960L-24TQ-LL datasheet specs


Cisco WS-C2960L-24TQ-LL được phân phối chính hãng

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC.
Hotline 24/7: 0344 699886 0373 699886 033 6163333

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960L-24TQ-LL


Phân phối Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng

Câu hỏi thường gặp của khách hàng trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-24TQ-LL được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Siêu thị mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960L-24TQ-LL kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-24TQ-LL do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua Cisco WS-C2960L-24TQ-LL từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960L-24TQ-LL tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960L-24TQ-LL chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng

Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn