Cisco WS-C2960L-SM-24PQ ✅ 24 port 10/100/1000 PoE+ 195W,4 x 10G SFP+LAN Lite ✅ Chính hãng ✅ Uy tín phân phối chính hãng bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco WS-C2960L-SM-24PQ

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24PQ
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 10Gb x 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Đặt hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960L-SM-24PQ tại SIEUTHIMANG.VN ?
SIEUTHIMANG.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24PQ được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-SM-24PQ chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.VN

Cisco WS-C2960L-SM-24PQ 24 port 10/100/1000 Ethernet, PoE+ 195W 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Cisco WS-C2960L-SM-24PQ bộ chuyển mạch Switch Catalyst C2960L có cấu hình cố định và được coi cho là một dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP.

Switch Catalyst WS-C2960L-SM-24PQ được phần lớn được ứng dụng cho các kết nối mạn doanh nghiệp, văn phòng chi nhánh quy mô vừa và nhỏ. Switch WS-C2960L-SM-24PQ được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

Điểm nổi bật và tạo ra sự thuận tiện nhất cho việc triển khai cũng như quản lý ở đây có thể nói tới chính là khả năng cấu hình và quản lý thông qua một giao diện web, cho phép khách hàng cấu hình và quản trị một cách nhanh chóng và đáng tin cậy để có được một mạng LAN cho các chi nhánh nhỏ hoặc mạng văn phòng.

Ngoài ra, bộ chuyển mạch này cũng hỗ trợ thêm các tính năng dòng lệnh CLI giúp người quản trị dễ dàng kiểm soát tình hình.

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PQ chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PQ chính hãng

Một số đặc tính nổi bật của Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PQ

● Cổng giao diện được thiết kế với 24 cổng Gigabit Ethernet hoặc cổng PoE + với chuyển tiếp tốc độ đường truyền

● 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 4 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

● Phiên bản nâng cao của phần mềm Cisco IOS LAN Lite

● CLI và / hoặc các tùy chọn quản lý Web-UI trực quan

● Hỗ trợ quản lý thiết bị với:

● Bảo mật với hỗ trợ 802.1X cho các thiết bị được kết nối, Bộ phân tích cổng chuyển đổi (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

● Các tính năng cơ bản của Lớp 3 với Giao thức thông tin định tuyến và định tuyến tĩnh (RIP)

● Hoạt động không quạt với nhiệt độ hoạt động lên tới 45 ° C

● Thiết kế nhỏ gọn với độ sâu dưới 11,5 inch

● Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PQ

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng Cisco
Nhà phân phối Unisystem
Mã sản phẩm WS-C2960L-SM-24PQ
CPU ARMv7 800 MHz
Nguồn PoE+ 195W
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Kích thước (H x D x W) 1,73 x 9,45 x 17,5 in (4,4 x 24 x 44,5 cm)
Trọng lượng 6,68 lb (3,03kg)
Hiệu suất Chuyển tiếp băng thông 88Gpbs
Chuyển đổi băng thông 176 Gbps
Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte) 77,38 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast 16000
IPv4 unicast tuyến trực tiếp 512
IPv4 unicast các tuyến gián tiếp 256
IPv6 unicast tuyến trực tiếp 414
IPv6 unicast các tuyến gián tiếp 128
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và các nhóm IGMP 1024
Các nhóm phát đa hướng IPv6 1024
Bảo mật IPv4 / MAC 256
Bảo mật IPv6 ACE 384
Vlan hoạt động tối đa 256
ID Vlan có sẵn 4094
Trường hợp STP tối đa 64
Phiên SPAN tối đa 4
Khung Ethernet Jumbo 10.240 byte
MTBF tính theo giờ (dữ liệu) 1.370.769
MTBF tính theo giờ (PoE) 437.970
Môi trường Nhiệt độ hoạt động Lên tới 5.000 ft: 23ºF đến 113ºF (HP5ºC đến 45ºC)
Lên đến 10.000 ft: 23ºF đến 104ºF (ăn5ºC đến 40ºC)
Độ cao hoạt động 10.000 ft (3000m)
Bảo hành 12 tháng

Bộ Module tương thích với Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PQ

Mã Module sử dụng Mô tả chi tiết thông tin module
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-SX-MM Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SM Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Mua Switch Cisco Catalyst 2960L WS-C2960L-SM-24PQ chính hãng ở đâu?

Qúy khách hàng đang tìm kiếm một đơn vị uy tín? Qúy khách hàng đang gặp khó khăn và không biết mua Switch Catalyst C2960L ở đâu?

Hãy tới với chúng tôi, đơn vị nhập khẩu và phân phối Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ chứng minh nguồn gốc và chất lượng, cùng với đó là chế độ bảo hành dài hạn 12 tháng.

Với sự uy tín và chuyên nghiệp qua sự đánh giá của hàng triệu đối tác chúng tôi tin rằng sẽ phục vụ bạn một cách tốt nhất. Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24PQ được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng - Network Authorized Distributor
Hotline: 0344 699886 0373 699886 033 6163333
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 033 6163333



BÀI VIẾT LIÊN QUAN Cisco WS-C2960L-SM-24PQ


Phân phối Cisco WS-C2960L-SM-24PQ chính hãng

Cisco WS-C2960L-SM-24PQ và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Switch mạng Cisco, Juniper, Router Cisco, Tường lửa, Module quang SFP, Dây cáp quang, Hộp phối quang ODF, Thiết bị quang, Thiết bị mạng, Load Balancing, Wifi Access Point, Phụ kiện mạng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco WS-C2960L-SM-24PQ tận nơi
báo giá Cisco WS-C2960L-SM-24PQ chính hãng
download datasheet catalogue thiết bị mạng


Hãy gửi mail để nhận báo giá tốt hơn
baogia@sieuthimang.vn